Morgunblaðið - 30.07.1996, Qupperneq 17
MORGUNBLAÐIÐ
ÞRIÐJUDAGUR 30. JÚLÍ 1996 B 17
QBP ATLANTA ’96
W ÚRSLIT
FRJÁLSAR
ÍÞRÓTTIR
Sjöþraut kvenna
URSLIT
1. GhadaShouaa (Sýrland).........6.780
(100 m grindahlaup 13,72, 1018,
hástökk 186, 1054, kúluvarp 15,95,
925, 200 m hlaup 23,85, 995, langstökk
6,26, 930, spjótkast 55,70, 971, 800
metra hlaup 2,15, 887)
2. Natasha Sazanovich (H-Rús.)....6.563
(100 m grindahlaup 13,56, 1041, há-
stökk 180, 978, kúluvarp 14,52, 829,
200 m hlaup 23,72, 1008, langstökk
6,70, 1072, spjótkast 46,00, 783, 800
metra hlaup 2:17,92, 852)
3. Denise Lewis (Bretland)........6.489
(100 m grindahlaup 13,45, 1058, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 13,92, 789,
200 m hiaup 24,44,939, langstökk 6,32,
949, spjótkast 54,82, 954, 800 metra
hlaup 2:17,41, 859)
4. Urszula Wlodarczyk (Pólland)...6.484
(100 m grindahlaup 13,48, 1053, há-
stökk 186, 1054, kúluvarp 14,36, 818,
200 m hlaup 24,27, 955, langstökk 6,30,
943, spjótkast 43,28, 730, 800 metra
hlaup 2:12,35, 931)
5. Eunice Barber (Sierra Leone)...6.342
(100 m grindahlaup 13,50, 1050, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 12,87, 719,
200 m hlaup 24,67, 917, langstökk 6,57,
1030, spjótkast 45,26, 768, 800 metra
hlaup 2:13,27, 917)
6. Ritalnancsi (Ungveijal.)......6.336
(100 m grindahlaup 13,95, 985, hástökk
183, 1016, kúluvarp 14,69, 840, 200 m
hlaup 24,92, 894, langstökk 6,32, 949,
spjótkast 46,46, 792, 800 metra hlaup
2:17,37, 860)
7. Sabine Braun (Þýskal.)........6.317
(100 m grindahlaup 13,55, 1043, há-
stökk 183, 1016, kúluvarp 14,48, 826,
200 m hlaup 24,89,897, langstökk 6,21,
915, spjótkast 48,72, 835, 800 metra
hlaup 2:22,87, 785)
8. Kelly Blair (Bandar.)..........6.307
(100 m grindahlaup 13,62, 1033, há-
stökk 180, 978, kúluvarp 12,29, 680,
200 m hlaup 24,49, 934, langstökk 6,32,
949, spjótkast 50,32, 866, 800 metra
hlaup 2:16,87, 867)
9. Sharon Hanson (Bandar.)........6.292
(100 m grindahlaup 13,34, 1074, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 13,45, 757,
200 m hlaup 24,42, 941, langstökk 5,96,
837, spjótkast 46,98, 802, 800 metra
hlaup 2:11,67, 940)
10. Remigi Nazaroviene (Litháen)...6.254
(100 m grindahlaup 13,59, 1037, há-
stökk 174, 903, kúluvarp 13,83, 783,
200 m hlaup 24,51, 932, langstökk 6,33,
953, spjótkast 42,68, 719, 800 metra
hlaup 2:12,61, 927)
11. Mona Steigauf (Þýskal.).......6.246
(100 m grindahlaup 13,22, 1091, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 12,35, 684,
200 m hlaup 24,50,933, langstökk 6,47,
997, spjótkast 42,40, 713, 800 metra
hlaup 2:15,44, 887)
12. Regla Cardenas (Kúba)..........6.246
(100 m grindahlaup 13,89, 994, hástökk
177, 941, kúluvarp 14,14, 803, 200'm
hlaup 24,04, 977, langstökk 6,52,1014,
spjótkast 41,72, 700, 800 metra hlaup
2:20,48, 817)
13. Peggy Beer (Þýskal.)...........6.234
(100 m grindahlaup 13,52, 1047, há-
stökk 174, 903, kúluvarp 13,65, 771,
200 m hlaup 24,64, 920, langstökk 6,09,
877, spjótkast 46,72, 797, 800 metra
hlaup 2:13,15, 919)
14. Svetlana Moskalets (Rússland)..6.118
(100 m grindahlaup 13,70, 1021, há-
stökk 180, 978, kúluvarp 14,23, 809,
200 m hlaup 25,04, 883, langstökk 6,56,
1027, spjótkast 42,64, 718, 800 metra
hlaup 2:30,89, 682)
15. Magalys Garcia (Kúba)..........6.109
(100 m grindahlaup 13,30, 1080, há-
stökk 171, 867, kúluvarp'13,03, 729,
200 m hlaup 24,04, 977, langstökk 5,71,
762, spjótkast 51,22, 884, 800 metra
hlaup 2:21,03, 810)
16. Diane G. Gresham (Jamaíka).....6.087
(100 m grindahlaup 14,17, 954, hástökk
180, 978, kúluvarp 12,88, 719, 200 m
hlaup 25,12, 876, langstökk 6,57,1030,
spjótkast 40,32, 673, 800 metra hlaup
2:17,55, 857)
17. Yelena Lebedenko (Rússland)....6.082
(100 m grindahlaup 13,70, 1021, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 13,72, 775,
200 m hlaup 24,67, 917, langstökk 6,33,
953, spjótkast 45,02, 764, 800 metra
hlaup 2:28,58, 711)
18. Svetlana Kazanina (Kaz.).......6.002
(100 m grindahlaup 14,69,883, hástökk
186, 1054, kúluvarp 12,50, 694, 200 m
hlaup 25,15, 873, langstökk 5,98, 843,
spjótkast 43,80, 740, 800 metra hlaup
2:13,42, 915)
19. Irina Tyukhay (Rússland).......5.903
(100 m grindahlaup 13,90, 993, hástökk
177, 941, kúluvarp 14,16, 805, 200 m
hlaup 24,98, 889, langstökk 6,07, 871,
spjótkast 40,08, 669, 800 metra hlaup
2:26,69, 735)
20. Jane Jamieson (Ástralía).......5.897
(100 m grindahlaup 14,57, 899, hástökk
180, 978, kúluvarp 13,64, 770, 200 m
hlaup 25,70, 824, langstökk 5,93, 828,
spjótkast 44,58, 755, 800 metra hlaup
2:18,60, 843)
21. Tiia Hautala (Finnland)........5.887
(100 m grindahlaup 13,72, 1018, há-
stökk 177, 941, kúluvarp 13,22, 742,
200 m hlaup 25,33, 857, langstökk 5,85,
804, spjótkast 38,98, 648, 800 metra
hlaup 2:16,09, 877)
22. Liliana Nastase (Rúmenía)......5.847
(100 m grindahlaup 13,37, 1069, há-
stökk 165, 795, kúluvarp 13,30, 747,
200 m hlaup 24,96, 890, langstökk 6,09,
877, spjótkast 38,66, 642, 800 metra
hlaup 2:19,73, 827)
23. PatriciaNadler (Sviss).........5.803
(100 m grindahlaup 13,81, 1005, há-
stökk 168, 830, kúluvarp 12,34, 684,
200 m hlaup 24,88, 898, iangstökk 5,82,
795, spjótkast 43,84, 741, 800 metra
hlaup 2:18,06, 850)
24. Inma Clopes (Spánn)............5.602
(100 m grindahlaup 14,30, 936, hástökk
177, 941, kúluvarp 13,05, 731, 200 m
hlaup 25,87, 809, langstökk 5,74, 771,
spjótkast 40,42, 675, 800 metra hlaup
2:26,35, 739)
25. Catherine B. Mills (Kanada)....5.235
(100 m grindahlaup 13,66, 1027, há-
stökk 183, 1016, kúluvarp 12,86, 718,
200 m hlaup 24,90, 896, langstökk 0,
0, spjótkast 40,56, 678,800 metra hlaup
2:14,50, 900)
Sleggjukast karla
ÚRSLIT................................ m
1. Balazs Kiss (Ungveijal.).......81,24
2. Lance Deal (Bandar.)............81,12
3. Oleksiy Krykun (Úkraina)........80,02
4. Andriy Skvaruk (Úkrafna)........79,92
5. Heinz Weis (Þýskal.)...........79,78
6. Ilya Konovalov (Rússland).......78,72
7. Igor Astapkovich (Hv-Rússl.)....78,20
8. SergeyAlay (Hv-Rússl.)..........77,38
9. Enrico Sgrulletti (Ítalía)......76,98
10. Szymon Ziolkowski (Pólland)....76,64
11. Raphael Piolanti (Frakkl.)......75,24
12. Vasiliy Sidorenko (Rússland)....74,68
Hástökk karla
ÚRSLIT..................................m
1. Charles Austin (Bandar.).........2,39
2. Artur Partyka (Pólland)..........2,37
3. Steve Smith (Bretland)...........2,35
4. Dragutin Topic (Júgósl.).........2,32
5. Steinar Hön (Noregur)............2,32
6. Lambros Papakostas (Grikkland) ....2,32
7. Tim Forsyth (Ástralía)...........2,32
8. Lee Jin-taek (S-Kórea)...........2,29
9. Wolfgang Kreissig (Þýskal.)......2,29
10. Przemyslaw Radkiewicz (Pólland)...2,29
11 Jaroslaw Kotewicz (Pólland).......2,25
11 Javier Sotomayor (Kúba)...........2,25
13. Troy Kemp (Bahamas)..............2,25
14. Tomas Janku (Tékkland)...........2,25
5.000 m hlaup kvenna
ÚRSLIT...............................mín.
1. JunxiaWang(Kína).............14:59,88
2. Pauline Konga (Kenya)........15:03,49
3. Roberta Brunet (ítalla)......15:07,52
4. Michiko Shimizu (Japan)......15:09,05
5. Paula Radcliffe (Bretland)..15:13,11
6. Yelena Romanova (Rússland)... 15:14,09
7. Elena Fidatov (Rúmenía)......15:16,71
8. Rose Cheruiyot (Kenya).......15:17,33
9. Lynn Jennings (Bandar.)......15:17,50
10. Amy Rudolph (Bandar.)........15:19,77
11. Sara Wedlund (Svíþjóð).......15:22,98
12. Ayelech Worku (Ethiopia).....15:28,81
13. Anne Hare (N-Sjál.)..........15:29,11
14. Anita Weyermann (Sviss)......15:44,40
Langstökk karla
UNDANRÁSIR
(12 bestu komast áfram í úrslitakeppnina)
1. riðill..............................m
1. Mike Powell (Bandar.)............8,20
2. Erik Nijs (Belgía)...............8,16
3. Geng Huang (Kína)................8,12
4. James Beckford (Jamaica).........8,02
4. Mattias Sunneborn (Svíþjóð)......8,02
6. Gregor Cankar (Slóvenía).........8,00
7. Andrew Owusu (Ghana).............7,91
8. Nai Hui-Fang (Tævan).............7,91
9. Bogdan Tudor (Rúmenía)...........7,88
10. Milan Gombala (Tékkland).........7,88
11. Kostas Koukodimos (Grikkland)....7,82
12. Carlos Calado (Portúgal).........7,81
13. Vitaliy Kyrylenko (Úkraína)......7,77
14. Nelson Ferreira (Brasilía).......7,76
15. Jainie Jefferson (Kúba)..........7,65
16. Aleksey Petrukhnov (Rússland)....7,50
17. Remmy Limo (Kenya)...............7,46
18. Francois Fouche (S-Afríka).......7,44
19. Kenny Lewis (Grenada)............7,41
20. Keita Cline (Br. Jómf. e.)........7,26
21. Victor Shabangu (Swaziland).......6,79
2. riðill...............................m
1. Carl Lewis (Bandar.).............8,29
2. Joe Greene (Bandar.).............8,28
3. Yuriy Naumkin (Rússland).........8,21
4. Emmanuel Bangue (Frakkl.)......8,09
5. AleksandrGlovatskiy (Hv-Rússl.) ...8,07
6. Ivan Pedroso (Kúba).............8,05
7. Andrey Ignatov (Rússland).......8,00
8. Spyros Vasdekis (Grikkland).....7,98
9. Bogdan Tarus (Rúmenía)..........7,96
10. Cheikh Tidiane Toure (Senegal)..7,91
11. Georg Ackermann (Þýskal.).......7,86
12. Janos Uzsoki (Ungveijal.).......7,82
13. Simone Bianchi (Ítalía).........7,79
14. Robert Emmiyan (Armenía)........7,76
15. Jing Chen (Kína)................7,70
16. Chao Chih-Kuo (Tævan)...........7,67
17. Jesus Olivan (Spánn)............7,64
18. Douglas de Souza (Brasilía)....7,61
19. Richard Duncan (Kanada)........7,61
20. Nobuharu Asahara (Japan)........7,46
21. Andreja Marinkovic (Júgósl.)....7,17
22. Mareio da Cruz (Brasilía).......7,12
400 m lilaup kvenna
UNDANÚRSLIT
(Fyrstu Qórar í hvorum riðli keppa til úr-
slita)
l.riðill..............................sek.
1. Cathy Freeman (Ástralía)..........50,32
2. Fatima Yusuf (Nigeria)............50,36
3. Sandie Richards (Jamaica).........50,74
4. Grit Breuer (Þýskal.).............50,75
5. Kim Graham (Bandar.)..............51,13
6. Maicel Malone (Bandar.)...........51,16
7. Merlene Frazer (Jamaica)..........51,18
8. Bisi Afolabi (Nigeria)............51,40
2. riðill.............................sek.
1. Marie-Jose Perec (Frakkl.)........49,19
2. Falilat Ogunkoya (Nigeria)........49,57
3. Pauline Davis (Bahamas)...........49,85
4. Jearl Miles (Bandar.)............50,21
5. Svetlana Goncharenko (Rússland)...50,84
6. Sandra Myers (Spánn)..............51,42
7. Renee Poetschka (Ástralia)........51,49
8. Juliet Campbell (Jamaica).........51,65
400 m hlaup karla
UNDANÚRSLIT
l.riðill............................sek.
1. Roger Black (Bretland).,..........44,69
2. Davian Clarke (Jamaica)...........44,87
3. Ibrahim Ismail (Qatar)............45,02
4. Alvin Harrison (Bandar.)..........45,04
5. Samson Kitur (Kenya)..............45,17
6. Stefan Balosak (Slóvakía)......45,59
7. Troy Douglas (Bermuda).........46,33
2. riðill..........................sek.
1. Michael Johnson (Bandar.)......44,59
2. Roxbert Martin (Jamaica).......44,81
3. DavisKamoga (Úganda)...........44,85
4. Iwan Thomas (Bretland).........45,01
5. Sunday Bada (Nigeria)..........45,30
6. Eswort Coombs (St. Vincent)....45,36
7. Michael Mcdonald (Jamaica).....45,48
8. Neil de Silva (Trinidad).......45,56
800 m hlaup karla
UNDANRÁSIR
(Fyrstu tveir í hveijum riðli og átta bestu
tímarnir þar á eftir komast í undanúrslit)
1. riðill............................mín.
1. Vebjöm Rodal (Noregur).........1:45,30
2. CurtisRobb (Bretland)..........1:45,85
3. Jose Luiz Barbosa (Brasilía)...1:46,58
4. David Matthews (Írland)........1:46,76
5. Joachim Dehmel (Þýskaí.).......1:47,12
6. J. Rakotoarimanana (Madag.)....1:47,33
7. Tommy Asinga (Surínam).........1:48,29
2. riðill............................mín.
1. Philip Kibitok (Kenya).........1:45,34
2. Nico Motchebon (Þýskal.).......1:45,82
3. Bruno Konczylo (Frakkl.).......1:46,04
4. Adem Hecini (Alsír)............1:47,23
5. Abdulrahman Abdulla (Qatar)....1:48,52
6. Flavio Godoy (Brasilía)........1:48,91
7. Cherif Aidara (Mauritania).....1:56,20
3. riðUI.............................mín.
1. Norberto Tellez (Kúba).........1:47,24
2. Craig Winrow (Bretland)........1:47,41
3. Pavel Soukup (Tékkland)........1:47,67
4. Anders Diaz (Spánn)............1:47,86
5. Atle Douglas (Noregur).........1:48,60
6. Cedric Harris (Dómin. lýðv.)...1:51,46
7. F. Arlete (Guinea Bissau)......2:00,07
■L riðitl............................mín.
1. David Kiptoo (Kenya)...........1:45,11
2. Giuseppe D’Urso (Italía).......1:45,27
3. Johan Botha (S-Afríka).........1:45,63
4. Jimmy Jean-Joseph (Frakkl.)....1:45,64
5. Ibrahim Aden (Somalis).........1:47,31
6. C. Nkazamyampi (Burundi).......1:47,95
7. Tavakalo Kailes (Vanuatu)......1:55,07
8. Naseer Ismail (Maldives).......1:58,70
5. riðill.......................... mín.
1. Johnny Gray (Bandar.)..........1:45,87
2. Einar Tupuritis (Lettland).....1:45,88
3. Savieri Ngidhi (Zimbabwe)......1:46,46
4. Balazs Koranyi (Ungveijal.)....1:46,63
5. Antonio Abrantes (Portúgal)....1:47,73
6. Clive Terrelonge (Jamaica).....1:48,29
7. Themba Makhanya (Swaziland) ...1:59,02
6. riðUl........................... mín.
1. A. Hatungimana (Burundi).......1:47,10
2. Andrea Benvenuti (Ítalía)......1:47,45
3. Marius van Heerden (S-Afríka) ....1:47,46
4. David Strang (Bretland)........1:47,96
5. Boris Kaveshnikov (Kirgist.)...1:48,88
6. Jose Parrilla (Bandar.)........1:49,99
7. Yaya Terap Adoum (Tjad.........1:52,68
7. riðiU.............................mín.
1. Benyounes Lahlou (Marokkó).....1:45,85
2. Fred Onyancha (Kenya)..........1:46,07
3. Paul Byrne (Ástralía)..........1:47,05
4. Alex Morgan (Jamaica)..........1:47,40
5. Mohamed Babiker (Súdan)........1:48,50
6. Manlio Molinari (San Marino)...1:56,08
8. riðill............................mín.
1. Hezekiel Sepeng (S-Afríka).....1:46,45
2. Andre Bucher (Sviss)...........1:46,85
3. Andrea Giocondi (Italía).......1:47,26
4. Brandon Rock (Bandar.).........1:48,47
5. Saeed Basweidan (Yemen)........1:49,35
6. Greg Rhymer (Jómf. e.).........1:50,03
100 m hlaup kvenna:
ÚRSLIT: sek.
1. Gail Devers (Bandar.)..........10,94
2. Merlene Ottey (Jamaíku)........10,94
3. Gwen Torrence (Bandar.)........10,96
4. Chandra Sturrup (Bahama).......11,00
5. Marina Trandenkova (Rússl.)....11,06
6. Natalya Voronova (Rússl.)......11,10
7. Mary Onyali (Nígeríu);.........11,13
8. Zhanna Pintusevych (Úkraínu)...11,14
■Vindur -0,7. m/sek.
100 m hlaup karia:
ÚRSLIT
1. Donovan Bailey (Kanada).........9,84
(Heimsmet)
2. Frank Fredericks (Namibfu)......9,89
3. Ato Boldon (Trinidad)...........9,90
4. Dennis Mitchell (Bandar.).......9,99
5. Michael Marsh (Bandar.)........10,00
6. Davidson Ezinwa (Nígeríu)......10,14
7. Michael Green (Jamaíku)........10,16
■ Linford Christie (Bretl.).......úr leik
■Vindur: +0.7 m/sek.
Þristökk karla:
ÚRSLIT metrar
1. Kenny Harrison (Bandar.).......18,09
2. Jonathan Edwards (Bretl.)......17,88
3. Yoelbi Quesada (Kúbu)..........17,44
4. Mike Conley (Bandár.)..........17,40
5. Armen Martirosyan (Armeníu)....16,97
6. Brian Wellman (Bermuda)........16,95
7. Galin Georgiev (Búlgaríu)......16,92
8. RobertHoward (Bandar.).........16,90
9. Viktor Sotnikov (Rússl.).......16,84
10. Volodymyr Kravchenko (Úkr.)....16,62
11. Frank Rutherford (Bahama)......16,38
Spjótkast kvettna:
ÚRSLIT
1. Heli Rantanen (Finnl.).........67,94
2. Louise McPaul (Ástralíu).......65,54
3. Trine Hattestad (Noregi).......64,98
4. Isel Lopez (Kúbu)..............64,68
5. Xiomara Rivero (Kúbu)..........64,48
6. Karen Forkel (Þýskal.).........64,18
7. Mikaela Ingberg (Finnl.).......61,52
8. LeiLi(Kína)....................60,74
9. Steffi Nerius (Þýskal.)........60,20
10. Felicia Tilea (Rúmeniu)........59,94
11. Odelmye Paima (Kúbu)...........59,70
12. Natasha Shikolenko (Hv-Rússl.)....58,56
Maraþonhlaup kvenna
klst.
1. Fatuma Roba (Eþíópíu)........2.26,05
2. Valentina Yegorova (Rússl.)..2.28,05
3. Yuko Arimori (Japan).........2.28,39
4. Katrin Doerre-Heinig (Þýskal.) ..2.28,45
5. Rocio Rios (Spáni)...........2.30,50
6. Lidia Simon (Rúmeníu)........2.31,04
7. Maria Machado (Portúgal).....2.31,11
8. Sonja Krolik (Þýskal.).......2.31,16
9. Xiujuan Ren (Kína)...........2.31,21
10. Anne Marie Lauck (Bandar.)...2.31,30
11. Malgorzata Sobanska (Póll.)..2.31,52
12. Izumi Maki (Japan)...........2.32,35
13. Omella Ferrara (Ítalíu)......2.33,09
14. Monica Pont (Spáni)..........2.33,27
15. Angeline Kanana (Kenýja).....2.34,19
16. Liz McColgan (Bretl.)........2.34,30
17. Junko Asari(Japan)...........2.34,31
18. F. Rochat-Moser (Sviss)......2.34,48
19. Griselda Gonzalez (Argentfnu).2.35,12
20. Jong Song-ok (N-Kóreu).......2.35,31
400 m grindahlaup kvenna
UNDANRÁSIR:
1. RIÐILL:
1. Guðrún Arnardóttir (fslandi)....54.88
(íslandsmet)
2. Sandra Farmer-Patrick (Bandar.) ...55.55
3. Debbie Parris (Jamaíku).........55.64
4. Michele Schenk (Sviss)...........55.70
5. Tanya Ledovskaya (Hv-Rússl.)....55.82
6. Virna De Angeli (Ítalíu)........57.12
7. Mary Estelle Kapalu (Vanuatu)...58.68
8. Hsu Pei-Chin (Tævan)............58.80
2. RIÐILL
1. Tonja Buford-Bailey (Bandar.)...55.23
2. Sally Gunnell (Bretl.)..........55.29
3. Silvia Rieger (Þýskal.)..........55.33
4. Rosey Edeh (Kanada)..............55.64
5. Natalia Torchina (Kasakstan)....55.94
6. Martina Stoop (Sviss)............56.32
7. Miriam Alonso (Spáni)............56.53
8. Lade Akinremi (Nígeríu)..........56.83
3. RIÐILL
1. Kim Batten (Bandar.)............54.92
2. TetyanaTereshchuk (Úkraínu)......55.82
3. Ann Mercken (Belgíu)............55.88
4. Anna Knoroz (Rússl.)............56.21
5. Catherine Pomales (Jamaíku).....56.21
6. Karen van der Veen (S-Afríku)...57.00
7. Tanya Kurochkina (Hv-Rússl.)....57.28
4. RIÐILL
1. Deon Hemmings (Jamaíku).........54.70
2. Heike Meissner (Þýskal.)........55.05
3. Susan Smith (írlandi)...........55.22
4. Ionela Tirlea (Rúmeníu).........55.42
5. Lana Jekabsone (Lettlandi)......56.18
6. Nelli Voronkova (Hv-Rússl.).....56.97
7. Eva Paniagua (Spáni)............58.10
■16 fyrstu komust í undanúrslit, sem fór
fram í nótt.
íkvöld
Knattspyrna
2. deild karla:
Akureyri: Þór-FH.............kl. 20
ÍR-völlur: ÍR - Skallagrimur.kl. 20
Víkin: Víkingur-KA...........kl. 20
2. deild kvenna:
Fjölnisvöllur: Fjölnir-FH..kl. 20
4. deild karla:
Vestm.: Framheijar - HB....kl. 20
Njarðvík: Njarðvík - KSÁÁ..kl. 20
Gervigras: S. R. -Bruni....kl. 20
Reykjask.: Kormákur-Neisti...kl. 20
m a_________
..
Heimsmethafinn tilbúinn
Reuter
COLIN Jackson, heimsmethafi frá Bretlandi, er hér tilbúinn í startblokkunum fyrir undanrásirn-
ar í 110 metra grindahiaupinu. Hann náði þar besta tímanum og verður að teljast til alls líklegur
í úrslitahlaupinu.