Tķmarit.is
Leita | Titlar | Greinar | Um vefinn | Algengar spurningar |
skrį inn | Íslenska | Føroyskt | Kalaallisut | Dansk | English |

Vķsir

og  
S M Þ M F F L
. . . . . . 1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30 31 . . . . .
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |
Skoša ķ nżjum glugga:
PDF  | HQ_PDF  | JPG  | TXT  |



Ašlaga hęš


Vafrinn žinn styšur ekki PDF skjöl
Smelltu hér til aš skoša blašsķšuna sem JPG
Vķsir

						VISIR . Mánudagur 17. maí 197L
Framboðslistar í Reykjavík við
alþingiskosningar 13. júní 1971
5.
6.
7.
8.
9.
10.
11.
12.
13.
14.
15
16,
17.
18,
19,
20,
21.
22.
23
24.
A-Iistinn
= Listi Alþýðuflokksins
Gylfi Þ. Gíslason, Aragötu 11
Eggert G. Þorsteinsson, ráðherra, Skeiðarv. 109
Sigurður E. Guðmundsson,   framkvæmdastjóri
Kóngsbakka 2
Jónína M. Guðjónsdóttir, formaður Framsóknar,
Sigtúni 27
Gunnar Eyjólfsson, leikari, Fálkagötu 21
Emilía Samúelsdóttir, húsfru, Sunnuvegi 3
Björn Vilmundarson, deildarstjóri, Bræðraborgar
stíg 26
Helgi E. Helgason, formaöur FUJ, Kleppsvegi 16
Guðmundur Ibsen, skipstjóri, Skipholti 44
Jón Kárason, aðalbókari, Efstasundi 83
Helga Einarsdóttir, kennari, Hjarðarhaga 62
Marinó Jóhannsson, flugumsjónarmaður, Háa-
leitisbraut 39
Jón Ivarsson, verzlunarmaður, Skarphéðinsg. 4
Guðmundur Magnússon, skólastjóri, Heiðarg. 50
Kristín Guðmundsdóttir, húsfr., form. Kvenfél.
AlþýðufL í Rvík, Kóngsbakka 7
Hörður Óskarsson, prentari, Hvassaleiti 44
Gylfi Gröndal, ritstjóri, Hátúni 47
Birgir Þorvaldsson, iðnrekandi, Hjarðarhaga 29
Kristmann Eiðsson, kennari, Úthlíö 13
Þóra Einarsdóttir, húsfrú, formaður   Verndar,
Laufásvegi 79                                      .;.
Sigurður Jðnsson, skrifstofustjóri, Stðrholti 47
Bogi Sjgurðsson, framkvæmdastjV, Hamrahlíð 7
Sigfús Bjarnason, varaform, Sjómannafélags
Reykjavíkur, Sjafnargötu 10
Sigurður Ingimundarson, alþingismaður, Lyng-
haga-12
F-listinn
- Listi Samtaka frjálslyndra og vinstri manna
1.  Magriús Torfi Ólafsson, vefzlunarmaður, Safa-
mýri 46
2   Bjarni Guðnason, prófessor, Heiðargeröi 46
3.   Inga Birna Jónsdóttir, kennari, Austurbrún 4
4.   Guðmundur Bergsson, sjómaður, Búðargerði 8
5.   Einar Hannesson, fulltrui, Akurgerði 37
6.   Jóhannes Halldórsson, járnsmiður, Klapparst. 9A
7.   Rannvéig Jónsdóttir, húsfréyja, Ránargötu 22
8.   Kristján Jóhannsson, verkamaður,  Laugarnes-
végi 90
9.   Pétur Kristinsson, skrifstofumaöur, Barmahlíð 2
10.   Árni Markússon, járnsmiöur, Skriðustekk 21
11.   Einar Benédiktsson, lyfjafr. Ljósheimum  16 A
12.   Svala Jónsdðttir, hjúkrunarkona, Barónsstíg 24
13.   Jón Otti Jónsson, prentari, Vesturgötu 36 A
14.   Kjartan H. Ásmundsson, kjötiðnaðarmaður, Háa-
leitisbraut 149
15.   Ásmundur Garðarsson, tækninemi,   Langholts-
vegi 90
16.   Gunnar Egilsson, hljóðfæraleikari, Bárugötu 7
17.   Sæmundur B. Elímundarson, sjúkraliði, Drápu-
hlíö 1
18.   Unnur Jónsdóttir, iðnverkakona, Tómasarh. 37
19.   Sigurður Elíasson, kennari, Sólheimum 23
20.   Fríða Á. Sigurðardóttir, háskólanemi, Rofabæ 45
21.   Eggert H. Kristjánsson, yfirpðstafgr.m. Hverfis-
götu 73
22.   Ólafur Ragnarsson, héraðsdómslögmaður, Hraun
bæ 182
23.   Sigurður Guðnason, fyrrv.   form.   Dagsbrúnar,
Hringbraut 88
24.  Guðrún EggertSdóttir, nemi, Flókagötu 57
B-listinn
= Listi Framsóknarflokksins
1.   Þórarinn Þórarinsson, alþingism., Hofsvallag. 57       1.
2.   Einar Ágústsson, alþingismaður, Hjálmholti 1         2.
3   Tómas Karlsson, ritstjóri, Hólavallagötu 7               3.
4.   Baldur Óskarsson, erindreki, Efstalandi 16             4,
5.   Kristján Friðriksson, iðnrekandi, Garðastræti 39       5.
6.   Halldóra   Sveinbjörnsdóttir,   húsfreyja,   Hring-       6.
braut 106                                                                   7.
7.   Sðlveig Alda Pétursdóttir, húsfreyja, Heiðarg. 39   ,
8.   Þorsteinn Geirsson, lögfræðingur, Hraunbæ 156       8.
9.   Þorsteinn Ólafsson, kennari, Bugðulæk 12               9.
10.   Alvar Óskarsson, verkamaður, Laugarnesvegi 70
11.   Fríða Björnsdóttir, blaöamaður, Laugalæk 22         10.
12.   Pétur Sörlason, járnsmiður, Álfheimum 28              11.
'13.   Hrólfur Gunnarsson, skipstjóri, Sæviðarsundi 32     12.
14.   Hreinn Elliðason, verkamaður, Mosgerði 21           13.
15.   Edda Svavarsd., bankagjaldkeri, Rauðalæk 51     14.
16.   Stefán E. Jónsson, múrari, Hraunbæ 27
17.   Armann Magnússon, bifreiðastjóri, Fellsmúla 14     15.
18.   Áslaug   Elsa   Björnsdóttir,   hjúkrunark.,   Ytri     16.
Löngumýri Svínav.hr. Austur-Hún.                  •       17.
19.   Brandur Gíslason, garðyrkjumaöur, Hvassaleiti 6     18.
20.   Ragnar Friðriksson, flugvirkjanemi, Fellsmúla 2     19.
21.   Björn Stefánsson, fulltrúi, Kvisthaga 9                  20.
22.   Hlíf Böðvarsdóttir, húsfreyja, Skipholtj 43
23.   Kristinn   Stefánsson,   áfengisvarnarráðunautur,     21.
Hávallagötu 25
24.   Hermann Jónasson, fyrrv. forsætisráðherra,           22.
.'•nnF-TjarnargötU'42.   —-   ¦<¦         : -             -    ""    ^.
24.
G-listinn
= Listi Alþýöubandalagsins.
1.   Magnús Kjartansson, ritstjóri, Háteigsvegi 42         1.
2.   Eövarð Sigurðsson, alþmgismaður, Litlu Brekku
við Þormóðsstaðaveg                                                2.
3.   Svava Jakobsdóttir, rithöfundur,  Hraunbæ 88       3.
4.   Jón Snorri Þorleifsson, húsasmiður, Hraunbæ 31
5.   Sigurður Magnússon, rafvélavirki, Kleppsvegi 30       4.
6.   Margrét Guönadóttir, prófessor, Rofabæ 29
7.   Ingölfur Ingólfsson, vélstjóri, Safamýri 13              5.
8.   Þórunn   Klemenzdóttir   Thors,   hagfræðinemi,       6.
Hjallavegi 1                       ;-                                        7.
9.   Stefán Briem, eðlisfræðingujri Víðimel 52
10.   Adda Bára Sigfúsdóttir, veöurfræðingur, Lauga-       8.
teig 54                                                    ,                     9.
11.   Sigríður Ágústa Ásgrímsdöttir, rafmagnsverk-      10.
fræðingur, Eskihlíð 16                                             11.
12.   Páll Bergþórsson, veðurfræðlngur, Skaftahlíð 8
13.   Ida Ingólfsdóttir, fóstra, Sf|ínahlíð við Suður-      12.
landsbraut                                                                13.
14.   Sverrir Hólmarssön, menntaskálakennari, Skafta
hlíð 22     .                                                                14.
15.   Margrét Margeirsdóttir, félagsráðgjafi, Dragav. 7     15.
16.   Sigurjón Rist, vatnamælingam., Skriðustekk 4     16.
17.   Ragnhildur Helgadóttir, skólabókavöíður, Álfta-      17.
mýri; 14                                                                    18.
18.   Þorleifur Einarsson, jarðfræðingur, Langholts-      19.
vegi  138                                                                   20.
19.   Silja Aðalsteinsdóttir, stud. mag., Laugavegi 28B
20.   Kristinn Gíslason, kennari, Hofteigi 52                21.
21.   Birgitta Guðmundsdóttir, afgreiðslustúlka,
Kleppsvegi 30                                                          22.
22.   Þórarinn Guðnason, læknir, Sjafnargötu 11           23.
23.   Dr. Jakob Benediktsson, ritstjóri, Stigahlíð 2         24.
24.   Einar Olgeirsson, fyrrv. alþingism., Hrefnugötu 2
D-listinn
= Listi Sjálfstæðisflokksins
Jóhann Hafstein, forsætisráðherra, HáöMfS 16
Geir Hallgrímsson, borgarstjóri, Dyngjuvegi 6
Gunnar Thoroddsen, prófessor, Oddagötu 8
Auöur Auðuns, dómsmálaráðherra, Ægisíðu 86
Pétur Sigurðsson, sjðmaður, Goðheimum 20
Ragnhildur Helgadóttir, húsmóðir, StigahMð 73
Ellert B. Schram, skrifstofustjóri, Kaplaskjóls-
vegi 61
Birgir Kjaran, hagfræðingur, Asvallagötu 4
Geirþrúöur H. Bernhöft, ellimálafulltrói Garða-
stræti 44
Þorsteinn Gíslason, skipstjóri, Sunnuvegi 9
Gunnar J. Friðriksson, iðnrekandi, Snekkjuv^ 13
Ragnar Júliusson, skólastjóri, Háaleittsbraut 91
Hjörtur Jónsson, kaupmaður, Laugavegi 26
Ingólfur Finnbogason, húsasmíðameistari, Máva-
hlíð 4
Margrét Einarsdóttir, húsmóðir, Hraunbæ 68,
J6n Þ. Kristjánsson, verkstjóri, Langagerði 90
Haraldur Ásgeirsson, verkfræðingur, Ægisíðu 48
Helgi Steinar Karlsson, múrari, Búlandi 21
Sveinn Skúlason, verzlunarmaður, Miðtúni 46
Hörður Einarsson, héraðsdómslögmaður Blöndu-
hlíð 1
Magnús Gunnarsson, viðskiptafræöinemi, Sfcál-
holtsstíg 7
Ragnheiður Guðmundsdóttir, læknir, Ránarg. 16
Sveinn Guðmundsson, forstjðri, Hagamel 2
Tómas Guðmundsson, skáld, Egilsgötu 24
O-listinn
= Listi Framboðsflokksins
Sigurður Jóhannsson,  þjóölagasöngvari,  Eski-
hlíð 8 A
Eiríkur Brynjólfsson, kennari, Óðinsgötu 17
Ásta R. Jóhannesdóttir, plötusnúður, Laugarás-
vegi 43
Guðrún Þorbjarnardóttir, stud. phil., Tðmasar-
haga 46
Gísli Pálsson, kennari, Skaftahlið 15
Helgi Torfason, fyrrv. skrifstofustj., Melhaga 4
Vilhjálmur H. Vilhjálmsson, nemi, Skólabraut 17,
Seltjarnarnesi
Andrés Sigurösson, erindreki, Einarsnesi 28
Gísli Jónsson, nemi, Úthlíð 5
Páll M. Stefánsson, læknanemi, Mávahlíð 23
Eyjólfur Reynisson, tannlæknanemi, Víði-
hvammi 1, Hafnarfirði
Haukur Ólafsson, þjóðfél.fræðinemi, Hofteigi 28
Sigríður Jónsdóttir, þjóðfél.fræðinemi, Hvassa-
leiti 73
Magnús Böðvarsson, læknanemi, Háteigsvegi 54
Þröstur Haraldsson, aðstoðarmaður, Hjaltab. 12
Baldur Kristjánsson, nemandi, Eikjuvogi 4
Gísli Geir Jónsson, stud. polyt., Kleppsvegi 2
Kristján Árnason, nemi, Blönduhlíð 33
Pétur Guðgeirsson, tjargari, Ásvallagötu 26
Karólína Stefánsdóttir, nemi, Auðbrekku, Hörg-
árdal, Eyjafirði
Benedikt Svavarsson, vélstjóranemi, Leirhöfn,
N-Þing.
Stefán Carlsson, nemi, Breiðagerði 6
Stefán Halldórsson, nemi, Kleppsvegi 44
Pétur Jónasson, læknanemi, Amtmannsstíg 5
1 yfirkjörstjórn  Reykjavíkur,  13.  maí  1971
Páll Líndal
Eyjólfur Jónsson        Hafsteinn Baldvinsson
Jón A. Ólafsson        Sigurður Baldursson
					
Fela smįmyndir
Blašsķša 1
Blašsķša 1
Blašsķša 2
Blašsķša 2
Blašsķša 3
Blašsķša 3
Blašsķša 4
Blašsķša 4
Blašsķša 5
Blašsķša 5
Blašsķša 6
Blašsķša 6
Blašsķša 7
Blašsķša 7
Blašsķša 8
Blašsķša 8
Blašsķša 9
Blašsķša 9
Blašsķša 10
Blašsķša 10
Blašsķša 11
Blašsķša 11
Blašsķša 12
Blašsķša 12
Blašsķša 13
Blašsķša 13
Blašsķša 14
Blašsķša 14
Blašsķša 15
Blašsķša 15
Blašsķša 16
Blašsķša 16