Alþýðublaðið - 23.04.1961, Blaðsíða 5
RMINGARSKEYTi SKÁTANNA
Veitt móttaka í: Barnaheimilinu við Neskirkju — Gagnfræðaskólanum við Öldugöíu íGamli Stýrimannaskólinn) — Lang-
holtskirkju — Laugarnesskólanum. — Skátaheimilinu Hólmgarði 34. — Skátaheimilinu við Snorrabraut— Bakhúsi Mennta-
skólans — (Fjósinu).
OPIÐ 10-5
Fermingar í dag
Framhald af 2. síSu.
Hólmfríður Árnadóttir
Bústaðaveg 91.
Sigríður Pétursdóttir
Suðurlandsbraut 111.
Sigrún Óskarsdóttir
Litluhlíð, Grensásveg
Soffía Finnsdóttir
Hringbraut 47.
Svandís Ottósdóttir
Mosgerði 18.
Piltar:
Axel P. J. Einarsson
Vitastíg 8A.
Einar Sveinbjörnsson
Holtsgötu 31.
Einar Ástþór Þorgeirsson
Fagrahvammi, Blesugróf.
Franklin Kristinn Stiner
Suðurgötu 8A.
Geir Haukur Sölvason
Laugarnesveg 87
Gísli Baldvinsson
Ásgarði 8.
Gísli Hannes Guðjónsson
Stóragerði 22.
Guðmundur Örn Guðmundsson
Nýbýlavegi 18, Kópavogi.
Guðmundur Gunnarsson
Holtsgötu 13.
Guðmundur Guðjónsson
Stóragerði 22
Gunnar Finnsson
Barónsstíg 49.
Halldór Kristinn Karlsson
Urðarstíg 6A.
Magnús Pétur Karlsson
Spítalastíg 7.
Magnús Reynisson
Hvassaleiti 8.
Ólafur Garðarsson
Ásvallagötu 1.
Sigurður Steingrímur Arnaldg
Stýrimannastíg 3.
Sigurður Lindberg Pálsson
Selbúðir 6.
Skafti Sæmundur Stefánsson
Grettisgata 3.
Snorri Björnsson
Bræðraborgarstíg 21B.
Stefán Ásgeirsson
Bragagata 29.
Steinar Guðmundsson
Tómasarhaga 38.
Viktor Gunnlaugsson
Bólstaðarhlíð 36.
í>órir Indriðason
Miðtúni 82
Örn Oddgeirsson
Framnesveg 36.
FERMING í DÓMKIRKJ
UNNI,‘sunnudaginn 23. apríl
kl. 2. Séra Óskar J. Þorláksson.
Stúlkur:
Diana R. Óskarsdóttir
Tunguvegi 98.
Halla Arnljótsdóttir
Njálsgötu 72.
Hólmfríður Þorvaldsdóttir
Grettisgötu 28.
Hulda Sigurvinsdótt.ir
Höfðaborg 52.
Jóna Jósteinsdóttir
Nesveg 7.
Júlíana Þ. Lárusdóttir
Blönduhlíð 35.
Katrín Eiríksdóttir
Njarðargötu 5.
Laufey Valdimarsdóttir
Bústaðavegi 103.
Lilja Ingjaldsdóttir
Grettisgötu 40
María I. Jónsdóttir
Sólvallag. 68.
Margrét G. Jónsdóttir
Ásvallagötu 39.
Sigríður E. Jensdóttir
Sogavegi 94.
Sigríður Haraldsdóttir
Ásvallagötu 22
Sigurlín G. Ágústsdórtir
Nýlendugötu 21.
Unnur M. Briem
Bergstáðastræti 84
Unnur Markúsdóttir
Laugarásvegi 17.
Piltar:
Aðalsteinn Ó. Aðalsteinsson
Þvervegi 2B.
Auðunn S. Einarsson
Sólvallagötu 26.
Ásgeir Þorvaldsson
Hólmgarði 12.
EgiU S. Kristjánsson
Brávallagötu 14
Gunnar O. Sigurjónsson
Reynimel 31.
Hilmar T. Björnsson
Vesturgötu 22.
Halldór Einarsson
Ljósvallagötu 32.
Jakob Halldórsson
Bústaðavegi 49.
Kristján S. Hermannsson
Suðurlandsbraut 97.
Leifur Albert ísaksson
Vesturgötu 69.
Ólafur I. Jóhannsson
Vífilsgötu 4.
Ólafur Lárusson
Drafnarstíg 7.
Ragnar Svavarsson
Langagerði 88.
Steindór Pétursson
Eiríksgötu 8.
FERMING f HALLGRÍMS
KIRKJU sunnudaginn 23. apr
íl, kl. 11. Séra Jakob Jónsson.
Piltar:
Guðni G. K. Guðmundsson
Hæðargarði 24.
Gylfi Sigurðsson
Rauðarárstíg 24
Magnús Kristján Halldórsson
'Hjarðarhaga 54.
Ólafur Guðnason
Njálsgötu 81.
Ólafur Siggeir Helgason
Haðarstíg 8.
Páll Garðarsson Þormar
Engihlíð 7.
Rúnar Ármann Arthúrsson
Skipasundi 87
Rúnar Hauksson
Þorfinnsgötu 2.
Sigurjón Bjarnason
Skúlagötu 70.
Sveinn Valgeirsson,
Njálsgötu 25
Stúlkur:
Anna Sigríður Sigurðardóttir
Rauðarárstíg 24.
Auður Jóhannesdóttir
Hverfisgötu 58.
Brynja Guttormsdóttir
Óðínsgötu 17A.
Freyja Guðlaugsdóttir
Heiðargerði 116.
GuðborgHrefna Hákonardóttir
Skarpliéðinsgötu 12.
Gréta Sigurðardóttir
Borgarholtsbraut 3.
Ingbjörg Sverrisdóttir Briem
Barónsstíg 27.
Jóna Bjarnadóttir
Njálsgötu 104.
Kristin Sigurðardóttir
Eskihlíð 10.
Ólöf Jóna Stefánsdóttir
Fossvogsbletti 11.
Regína Aðalsteinsdóttir
Stóragerði 26.
Þórdís Inga Guðmundsdóttir
Hæðargarði 24.
FERMING f LAUGARNES
KIRKJU 23. 4. kl. 10,30.
Stúlkur:
Anna Lóa Aðalsteinsdóttir
Birkihvammi 20.
Agústa Kjartansdóttir
Melgerði 25.
Sigriður Díana S’hepherd
Hlíðargerði 5.
Elín Valborg Þorsteinsdóttir
Gnoðarvog 28.
Erna Hauksdóttir
Breiðagerði 4
Guðfinna Björk Helgadóttir
Goðheimum 21.
Hrafnhildur Helgadóttir
Goðheimum 21.
Guðrún Rósmundsdóttir
Laugarnesveg 66.
Hrefna Þórarinsdóttir
Sogaveg 196.
Ingibjörg Bjarnadóttir
Sólheimum 47.
Ingibjörg Hákonardóttir
Skipasundi 5.
Iris Gréta Valberg
Sólheimum 10.
Jóhanna Einarsdóttir
Efstasundi 65
Katrín Ólafsdóttir
Efstasundí 100.
Kristín Brynjólfsdóttir
Grundarg. 6.
Linda Guðbjartsdóttir
Akurgerði 35
Kristín Magnúsdótt'r
Sólheimum 44.
Ólöf Ingibjörg Guðjónsdóttir
Hrísateig 26.
Ósk Davíðsdóttir
Mjóuhlíð 12.
Pálína Erna Ólafsdó+tir
Eikjuvog 24.
Sigurbjörg Guðjónsdóttir .
Hrísateig 26.
Sigurborg Sigurðardóttir
Hólmgarði 51.
Sigríður Hrönn Ásgeirsdóttir
Sogaveg 182.
Sigurrós Jóhannsdóttir
Skipasundi 14
Theódóra Gunnarsdóttir
Gnoðavog 38.
Piltar:
Baldvin Jónsson
Sólheimum 35.
Björn Magnússon
Álfheimum 32.
Gísli Guðmundsson
Skipasundi 79.
Guðmundur Helgi Gunnarss.
Langholtsveg 88.
Hálfdán Björn Guðmundsson
Skipasundi 79.
Hilmar Þór Hálfdánarson
Nökkvavogi 13
Jón Steinar Gunnlaugsson
Sólheimum 35.
Kristinn Helgason
Langholtsvegi 105.
Magnús Sigurðsson
Nökkvavog 22.
Pétur Jökull Hákonarson
Langholtsveg 107
Reynir Garðarsson
Hjallaveg 10.
Róbert Kr. Sigurðsson
Skipasund; 6.
Trvggvi Rafn Valdemarsson
Gnoðavogi 78
HÁTEIGSPRESTAKALL.
Ferming í Fríkirkjunni 23. 4.
ki. 11. Séra Jón Þorvarðsson.
Stúlkur:
Ása Sólveig Þorsteinsdóttir
Bólstaðahlíð 33.
Erna Freyja Oddsdóttir
Laugavegi 162.
Hjördís Gísladóttir
Úthlíð 15.
Ingibjörg Þuríður Ragnarsdótt
ir, Mávahlíð 46.
Ingunn Þorvaldsdóttir
Meðalholti 15.
Maggy Bentina EDin Valdi
marsdóttir, Reykjanesbr. 63.
Piltar:
Árni Kristinsson
Reykjahlíð 12
Ásgeir Sigurbjörn Yngvason
Hvassaleiti 10. ;
Ásgeir Þór Ólafsson ;
Hvassaleiti 3. i
Birgir Stefánsson
Stigahlíð 14. i
Eiríkur Bjarnason
Grænuhlíð 9
Friðrik Rúnar Guðmundsson.
Grænuhlíð 16.
Georg Thorberg Georgsson
Eskihlíð 16.
Guðjón Ágúst Þorvaldsson
Barmahlíð 45.
Guðn; Pétur Kristjánsson ;
Bólstaðarhlíð 6.
Gunnar Ingi Ægisson
Miklubraut 50.
Halldór Sigurður Sigdórsson
Agata 6 við Kringlumýrarv,
Helgi Kristbjarnarson
Miklubraut 48.
Hjalti Þórarinn Hjaltason
Hamrahlíð 29.
Jóhann Þór Einarsson
Háteigsveg 17.
Jón Ármann Sigurðsson
Eskihlíð 18.
Jónas Svavarsson
Miklubraut 62.
Jökull Ólafsson
Drápuhlíð 8.
Karl Tryggvason
Grænuhlíð 6.
Kristinn Sigmundur Jónsson,
Lönguhlíð 23.
Kristján Gunnarsson
Blönduhlíð 35.
Ólafur Eggert Ófeigsson
Mávahlíð 21.
Óli Sigurður Andrésson
Barmahlíð 32.
Sigurður Örn Brynjólfsson
Skaftahlíð 22.
Sigurjón Sigurjónsson
Eskihlíð 16A.
Viðar Guðmundur Elisson
Barmahlíð 36.
i
FERMING í NESKIRKJU
23. apríl kl. 10,30 f. h.
Prestur: Séra Gunnar
Arnason.
S t ú 1 k u r :
Guðmunda R. Ingólfsdóttir,
Heiðargerði 33
Guðrún Ragnarsdóttir,
Stóragerði 26
Framhald á 11. síðu.
R’
H1
iii
í
FERMINGARSKEYTASÍMI RITSÍMANS
\ REYKJAVÍK ER 2-20-20
í:
Alþýðublaðið — 23. apríl 1961