Dagblaðið Vísir - DV - 18.08.2001, Page 55
LAUGARDAGUR 18. ÁGÚST 2001
63
Tilvera
Sunnudagur 19. ágúst
09.00 Morgunsjónvarp barnanna.
09.02 Disney-stundin.
09.55 Prúðukrílin (54:107).
10.22 Babar (7:65).
10.45 Draumadutt (13:13).
10.50 Kastljósið (e).
11.20 Formúla 1. Bein útsending.
14.15 Skjáleikurinn.
16.20 Maður er nefndur.
17.00 Gelmferöin (10:26).
17.50 Táknmálsfréttir.
18.00 Vanja (1:2). Barnamynd.
18.15 Lísa (13:13).
18.22 Hænuegg (10:13) (Hönsegg).
18.30 Unda lærir að synda (1:3).
19.00 Fréttir, íþróttir og veðui.
19.35 Deiglan.
20.00 Sofa urtubörn á útskerjum.
20.55 Fréttir aldarinnar.
21.10 Fyrr og nú (14:22).
21.55 Helgarsportið.
22.20 Draumaeyjan (Tuvalu):
23.50 Fótboltakvöld.
00.10 Deiglan (e).
00.35 Útvarpsfréttir í dagskrárlok.
■ ktji
Wm
09.30 Óstöðvandi tónlist.
10.00 2001 nótt.
12.00 Jóga.
12.30 Boðoröin 10.
13.30 Titus (e).
14.00 Nítró.
15.30 Law & Order - SVU (e).
16.30 CBS - special news (e).
17.30 Brooklyn South (e).
18.30 Hestar (e).
19.00 Will & Grace (e).
19.30 Yes Dear (e).
20.00 Deadline.
21.00 Boðoröin 10.
22.00 The Practice.
23.00 Dateline.
24.00 CSI (e).
00.45 Will & Grace (e).
01.15 Everybody Loves Raymond.
01.45 Óstöðvandi tónlist í bland viö dag-
skrábrot.
Biorasin
06.00 Skógarlíf 2 (Jungle Book 2).
08.00 Maöurinn sem vissi of lítið.
10.00 Haltu kjafti (Jawbreaker).
12.00 Simon Birch.
14.00 Skógarlíf 2 (Jungle Book 2).
16.00 Maðurinn sem vissi of lítið.
18.00 Haltu kjafti (Jawbreaker).
20.00 Sextán tírur (Sixteen Candles).
22.00 Simon Birch.
00.00 Ránið (The Real Thing).
02.00 Spilling (The Corruptor).
04.00 Sextán tírur (Sixteen Candles).
Popptíví
08.00 Barnatími Stöövar 2.
12.00 Sjónvarpskringlan.
12.15 Mótorsport 2001 (e).
Í12.40 Bandarískar blökkuprinsessur.
14.10 Konan sem hljóp (The Incredible
Shrinking Woman).
15.40 Oprah Winfrey (e).
16.30 Nágrannar.
18.30 Fréttir.
19.00 ísland í dag.
19.30 Jonathan Creek (13:18).
20.25 Að eilífu (Ever After). Þessi róman-
tíska mynd er eins konar ösku-
buskusaga og fjallar um stúlkuna
Danielle sem er ráðskona hjá stjúp-
móöur sinni. Stjúpsystur hennar eru
ekkert sérstaklega vingjarnlegar en
samt tekst Danielle aö vaxa svo úr
grasi að sjálft konungsefni Frakk-
lands sýnir henni áhuga. 1998.
22.30 Ófegruö fortíö (1:6) (Secrets of the
Dead).
23.20 Sex dagar, sjö nætur (Six Days,
Seven Nights). 1998.
01.00 Norður og niður (7:10) (e) (The
Lakes).
01.40 ísland í dag.
02.05 Tónlistarmyndbönd frá Popp TíVí.
13.45
14.15
14.45
17.00
19.00
23.00
23.30
01.50
Hestar 847.
Kraftasport.
Enski boltinn (Manchester United -
Fulham).
Símadeildin.
Golf - Meistaramótið US PGA.
Bein útsending frá Atlanta í Banda-
rikjunum.
íslensku mörkin.
Leyndarmál og lygar (Secrets and
Lies). Bresk verölaunamynd sem
hlotiö hefur einróma lof gagn-
rýnenda. Ung, vel menntuö blökku-
kona stendur á tímamótum I lífinu.
Fósturforeldrar hennar eru báöir
fallnir frá og hún ákveður aö nú sé
tímabært aö hefja leit aö kynfor-
eldrum sínum. Henni verður vel
ágengt en sannleikurinn kemur
henni vægast sagt I opna skjöldu.
Aðalhlutverk Brenda Blethyn, Phyll-
is Logan, Timothy Spall, Marianne
Jean-Baptiste, Claire Rushbrook.
Leikstjóri Mike Leigh. 1996.
Dagskrárlok og skjáleikur.
00.00 Taumlaus tónlist. 15.00 3-bíó. 16.30 Gelm tv.
17.00 5-bíó. 18.00 100%. 18.30 Gelm tv. 19.00 7-
bíó. 19.03 Heltt. 20.03 Melrl músík. 20.30 Geim tv.
21.00 9-bíó. 21.03 islenski popplistinn. 21.03 Melri
músrk. 22.30 Geim tv. 23.00 11-bló. 23.10 Taumlaus
tónllst.
Aörar stöövar
SKY NEWS 10.00 News on the Hour 10.30 The
Book Show 11.00 SKY News Today 12.30 Fashlon TV
13.00 SKY News Today 13.30 Showbiz Weekly 14.00
News on the Hour 14.30 Technofilextra 15.00 News
on the Hour 16.00 Live at Flve 17.00 News on the
Hour 18.30 Sportsllne 19.00 News on the Hour 19.30
The Book Show 20.00 News on the Hour 20.30
Showblz Weekly 21.00 SKY News at Ten 22.00 News
on the Hour 23.30 CBS Evening News 0.00 News on
the Hour 1.00 News on the Hour 1.30 Technoftlextra
2.00 News on the Hour 2.30 The Book Show 3.00
News on the Hour 3.30 Week in Revlew 4.00 News on
the Hour 4.30 CBS Evenlng News
VH-1 10.00 So 80s 11.00 Solld Gold Hlts 13.00
VHl Smootlr Classics Weekend 17.00 Solld Gold Hits
18.00 Ten of the Best - Isaac Hayes 19.00 Rhythm 8.
Clues 20.00 Behind the Muslc - The Mamas & the
Papas 21.00 Pop Up Video - Love Slck Editlon 21.30
Pop Up Video 22.00 VHl Classlcs Rock Weekend
2.00 Non Stop Video Hits
TCM 18.00 Meet Me in St Louis 20.00 An American
In Paris 22.00 Easter Parade 23.45 Pennies from Hea-
ven 1.45 Meet Me in St Louls
CNBC EUROPE 10.00 cnbc sports 12.00
CNBC Sports 14.00 Market Week 14.30 Wall Street
Journal 15.00 Europe This Week 15.30 Asia Market
Week 16.00 Meet the Press 17.00 Tlme and Again
17.45 Datellne 18.30 The Tonight Show With Jay
Leno 19.15 Ute Night Wlth Conan O'Brien 20.00
Ute Night With Conan O'Brien 20.45 Leno Sketches
21.00 CNBC Sports 22.00 CNBC Sports 23.00 CNBC
Asia Squawk Box 1.00 Market Week 1.30 Europe
This Week 2.00 Asia Market Watch
EUROSPORT 11.00 Supersport: World Champ-
ionship in Monza, Italy 12.00 Motocross: World
Championship in Teutschental, Germany 13.00
Eurosport Super Racing Weekend in Silverstone,
Unlted Kingdom 13.30 Eurosport Super Racing Week-
end in Silverstone, United Kingdom 16.00 Cycling:
Tour of Romandy - Switzerland 17.00 Tennis: WTA To-
urnament in Berlin, Germany 18.15 Superbike: World
Championshlp in Monza, Italy 19.15 News: American
News 19.30 Nascar: Winston Cup Series in
Richmond, Virginia, USA 21.00 News: Eurosportnews
Report 21.15 All sports: WAHS 21.45 Eurosport
Super Racing Weekend in Silverstone, United
Kingdom 23.00 News: American News 23.15 News:
Omega
06.00 Morgunsjónvarp.
10.00 Robert Schuller.
11.10 Jimmy Swaggart.
14.00 Benny Hinn.
14.30 Joyce Meyer.
15.00 Ron Phillips.
15.30 Pat Francis.
16.00 Freddie Filmore.
16.30 700-klúbburinn
17.00 Samverustund.
19.00 Believers Christian Fellowship.
19.30 Pat Francis.
20.00 Vonarljós.
21.00 Blandað efni.
21.30 700-klúbburinn.
22.00 Robert Schuller.
23.00 Ron Philips.
23.30 Jimmy Swaggart.
00.30 Nætursjónvarp.
sesaiar" £éts.
Eurosportnews Report 23.30 Close
HALLMARK 11.00 Findlng Buck Mchenry 12.50
The Runaway 15.00 Uve Through Thls 16.00 Run the
Wild Fields 18.00 Sarah, Plain and Tall 19.40
Champagne Charlie 21.20 Champagne Charlie 0.25
Journey to the Center of the Earth 2.00 Journey to the
Center of the Earth 4.00 The Runaway
CARTOON NETWORK 10.00 Dragonball Z
10.30 Gundam Wing 11.00 Tenchi Universe 11.30
Batman of the Future 12.00 Ned’s Newt - Superchunk
14.00 Scooby Doo 14.30 Dexter’s Laboratory 15.00
The Powerpuff Glrls 15.30 Ed, Edd *n’ Eddy 16.00
Angela Anaconda 16.30 Cow and Chicken
ANIMAL PLANET 10.00 Quest 11.00 Zoo
Chronlcles 11.30 Zoo Chronicles 12.00 Croc Files
12.30 Croc Files 13.00 O’Shea's Big Adventure
13.30 O’Shea’s Big Adventure 14.00 The New
Adventures of Black Beauty 14.30 The New
Adventures of Black Beauty 15.00 Pet Project 15.30
Pet Project 16.00 Keepers 16.30 Vets on the
Wildside 17.00 Wildlife ER 17.30 Wild Rescues
18.00 Zoo Chronicles 18.30 Parklife 19.00 Animal X
19.30 Animal X 20.00 Keepers 20.30 Vets on the
Wildside 21.00 Wildlife ER 21.30 Wild Rescues
22.00 Extreme Contact 22.30 Aquanauts 23.00
Close
BBC PRIME 10.00 Ready, Steady, Cook 10.45
Ready, Steady, Cook 11.30 Style Challenge 12.00
Doctors 12.30 EastEnders Omnibus 14.00 Dear Mr
Barker 14.15 Playdays 14.35 Very Important Party
15.00 The Chronicles of Narnia 15.30 The Chronicles
of Narnia 16.00 The Antiques Show 16.30 Antiques
Roadshow 17.00 Gardeners’ World 17.30 Casualty
18.30 Parkinson 19.30 The Passion 21.00 The Hum-
an Body 22.00 Between the.Lines 23.00 Learning Hi-
story: Ancient Voices: The Great Flood 4.30 Learning
English: Teen English Zone 11
MANCHESTER UNITED TV 16.00 Thls week
On Reds @ Five 17.00 Red Hot News 17.30 Watch
This If You Love Man U! 18.30 Reserve Match
Hlghllghts 19.00 Red Hot News 19.30 Premler
Classlc 21.00 Red Hot News 21.30 Masterfan
NATIONAL GEOGRAPHIC 10.00 congo ln the
Bronx 11.00 The Golden Dog 12.00 Wolves of the Sea
13.00 Whale's Tale 14.00 Mystery 15.00 Social
08.00 Fréttir.
08.07 Morgunandakt.
08.15 Tónlist á sunnudagsmorgni.
09.00 Fréttir.
09.03 Tónaljóö.
10.00 Fréttir.
10.03 Veðurfregnir.
10.15 Borgin í höfðinu.
11.00 Guðsþjónusta I Skálholti frá Skál-
holtshátíð.
12.00 Dagskrá sunnudagsins.
12.20 Hádegisfréttir.
12.45 Veðurfregnir.
13.00 Rás eitt klukkan eitt.
14.00 Hetjur um héruð Suðurnesja.
15.00 Einar og Elsa Sigfúss.
16.00 Fréttir og veöurfregnir.
16.10 Sumartónleikar evrópskra útvarps-
stöðva.
17.55 Auglýsingar.
18.00 Kvöldfréttir.
18.25 Auglýsingar.
18.28 Bíótónar.
18.52 Dánarfregnir og auglýsingar.
19.00 íslensk djasstónskáld.
19.30 Veðurfregnir.
19.40 Þjóðarþei - Örnefni.
20.00 Óskastundin.
21.00 Lestrar liöinnar viku úr Víðsjá.
22.00 Fréttir.
22.10 Veöurfregnir.
22.15 Orð kvöldsins.
22.30 Til allra átta.
23.00 Frjálsar hendur. Umsjón: lllugi Jök-
ulsson.
24.00 Fréttir.
00.10 Útvarpað á samtengdum rásum til
morguns.
Rás 2
fm 90,1/99,9
9.03 Spegill, spegill. 10.03 Stjörnuspegill.
11.00 Úrval dægurmálaútvarps. 12.20 Hádeg-
isfréttir. 13.00 Sunnudagslæriö. 15.00 Sunnu-
dagskaffi. 16.00 Fréttir. 16.08 Rokkland.
18.00 Kvöldfréttir. 18.28 Hálftími með
200.000 Naglbltum. 19.00 Tónar. 20.45
Lýsing frá leik Makedóníu og íslands. 22.10
Tengja. 24.00 Fréttir.
Bylgjan
fm98,9
09.00 Anna Kristine. 11.00 Hafþór Freyr. 12.00
Darri Ólafsson. 16.00 Halldór Backman. 19.00
Fréttir. 20.00 Henný Árnadóttir. 01.00 Nætur-
útvarp.
11.00 Ólafur. 15.00 Hemmi feiti. 19.00
Andri. 23.00 Reynir.
11.00 Sigurður P Haröarson. 15.00 Guðriöur
„Gurri" Haralds. 19.00 íslenskir kvöldtónar.
10.00 Bachstundin (2:5). 22.00 Bachstundin (e).
07.00 Hvati og félagar. 11.00 Þór Bæring.
15.00 Svali. 19.00 Heiðar Austmann. 22.00
Rólegt og rómantlskt.
10.00 Effedrín. 14.00 í messu hjá
Stormsker. 17.00 Topplisti Sterió. 22.00
Toggi Magg. 01.00 Playlisti.
Climbing 16.00 Congo in the Bronx 17.00 The Golden
Dog 18.00 Taekwondo 19.00 Born for the Fight 20.00
Kendo's Gruelling Challenge 21.00 Hot Science
22.00 The Science of Sex 23.00 Tribal People 0.00
Born for the Rght 1.00 Close
DISCOVERY 10.45 Why Buildings Collapse
11.40 World War III 13.25 Ultlmate Guide 14.15 Body
Withln Us 15.10 Super Structures 16.05 Journeys to
the Ends of the Earth 17.00 Wood Wizard 17.30
Cookabout Canada with Greg & Max 18.00 Crocodile
Hunter 19.00 The People’s Century 20.00 Unwrapped
21.00 Unwrapped 22.00 Unwrapped 23.00 Forensic
Detectives 0.00 Planet Ocean 1.00 New Dlscoveries
2.00 Close
MTV NORTHERN EUROPE 9.00 mtv s
Science of Sound Weekend 14.00 MTV Data Videos
15.00 Total Request 16.00 News Weekend Edition
16.30 Ultrasound 17.00 Byteslze 18.00 Hlt Ust UK
19.00 Dance Roor Chart 20.00 MTV Live 21.00
Fashionably Loud 22.00 Amour 23.00 Sunday Night
Music Mix
CNN 10.00 World News 10.30 World Sport 11.00
World Report 12.00 World News 12.30 Inside Africa
13.00 World News 13.30 World Sport 14.00 World
News 14.30 Thls Week in the NBA 15.00 Late Edition
16.00 World News 16.30 Business Unusual 17.00
World News 17.30 Inside Europe 18.00 World News
18.30 CNN Hotspots 19.00 World News 19.30
CNNdotCOM 20.00 World News 20.30 World Sport
21.00 CNN This Morning Asia 21.30 Asia Business
Morning 22.00 CNN This Morning 22.30 Asia
Business Morning 23.00 CNN This Mornlng Asia
23.30 Sclence and Technology Week 0.00 Larry King
Weekend 1.00 World News 1.30 Dlplomatic License
2.00 World News 2.30 This Week in the NBA 3.00
CNN This Morning 3.30 World Business This Morning
FOX KIDS NETWORK 10.20 Walter Melon
10.45 The Three Friends and Jerry 11.10 Camp Candy
11.30 Princess Slssi 11.55 Lisa 12.05 Little Mermaid
12.30 Lisa 12.35 Sophie & Virglne 13.00 Breaker
High 13.20 Oggy and the Cockroaches 13.40 Super
Mario Brothers 14.00 The Magic School Bus 14.30
Pokémon 14.50 NASCAR Racers 15.15 The Tick
15.40 Jim Button 16.00 Camp Candy 16.20 Dennis
16.45 Eek the Cat
Einnig næst á Breiöbandinu: MUTV (Sjónvarpsstöö Manchester United), ARD (þýska ríkissjónvarpiö), ProSleben (þýsk afþreyingarstöö), RaiUno (ítalska ríkissjónvarpiö),
TV5 (frönsk menningarstöö) og TVE (spænska ríkissjónvarpiö).
BmUUESTOHE
Dekkar allar aðstæður ©öbmssón
Starfsmenn í
byggingarvinnu
Við leitum eftir starfsmönnum til framtíðarstarfa nú
þegar. Mikil vinna og góó starfsaðstaða er í boði.
Verkamenn f byggingarvinnu.
Verkstaðir:
Breiddin Kópavogi, upptýsingar gefur Gunnar
í síma 696 8562.
Skógarhlíð, upplýsingar gefur Árni í síma 696 8563.
Ársalir, upplýsingar gefa Þorkell í síma 861 2966 og
Kristján í síma 892 1148.
3
1
l Upplýsingar gefur Konráð á
f skrifstofutíma í síma 562 2991.
BYGGINGAFÉLAG
GYLFA OG GUNNARS EHF.
Borgartúni 31 • S: 562 2991
Byggingafétag Gylfa og Gunnars ehf. var stofnaó árið 1984. BYGG
hefur reist þúsundir fermetra af húsnæói á höfuðborgarsvæóinu og er
nú eitt öflugasta byggingafélag iandsins.
BYGG
IðaSla tækifæ
BEFORE YOU GO GO
Ætlar bú að missa af vinsælustu sýningu ársinsP
Suntiiidagurinn 19. ágúst - kl. 20:00 [ örfá sæti ]
Fímmtudagurinn 23. ágúst - kl. 20:00 1 aukasýning J
Sunnudagurinn 26. ágúst - kl. 20:00 (lokasýning j
Miðasalaísíma
5688000
VAXTAIÍHAM
SHKililOílii
nv
5 I.U4TÍM11 4 * !-»4. i. .