Fréttablaðið - 15.06.2019, Page 72
ÚTVARP
FM 88,5 XA-Radíó
FM 89,5 Retro
FM 90,1 Rás 2
FM 90,9 Gullbylgjan
FM 93,5 Rás 1
FM 95,7 FM957
FM 96,3 FM Suðurland
FM 96,7 Létt Bylgjan
FM 97,7 X-ið
FM 98,9 Bylgjan
FM 99,4 Útvarp Saga
FM 100,5 K100
FM 102,9 Lindin
DAGSKRÁ
Laugardagur
STÖÐ 2
STÖÐ 3
STÖÐ 2 BÍÓ
GOLFSTÖÐIN
RÚV SJÓNVARP SJÓNVARP SÍMANS
STÖÐ 2 SPORT
07.00 Strumparnir
07.25 Kormákur
07.40 Billi Blikk
07.50 Kalli á þakinu
08.10 Skoppa og Skrítla út um
hvippinn og hvappinn
08.20 Tindur
08.30 Dóra og vinir
08.55 Dagur Diðrik
09.20 Lína langsokkur
09.45 Víkingurinn Viggó
09.55 Stóri og Litli
10.05 K3
10.20 Latibær
10.45 Ninja-skjaldbökurnar
11.05 Friends
12.00 Bold and the Beautiful
12.20 Bold and the Beautiful
12.40 Bold and the Beautiful
13.00 Bold and the Beautiful
13.25 Britain’s Got Talent
14.25 Tveir á teini
15.00 The Big Bang Theory
15.20 Seinfeld
15.40 Seinfeld
16.05 Grand Designs Australia
17.00 GYM
17.30 Golfarinn
18.00 Sjáðu
18.30 Fréttir Stöðvar 2
18.55 Sportpakkinn
19.10 Top 20 Funniest
19.55 Life Of Pi
22.00 Phantom Thread
00.15 Fifty Shades Freed
02.00 The Foreigner
03.50 Flatliners
14.20 Friends
14.45 Friends
15.05 Friends
15.30 Friends
15.55 Friends
16.15 The Mindy Project
16.45 The Goldbergs
17.10 Lóa Pind. Battlað í borginni
18.10 Um land allt
18.40 Ísskápastríð
19.15 Masterchef USA
20.00 I Own Australia’s Best
Home
20.50 Divorce
21.25 The Knick
22.20 Boardwalk Empire
23.20 The Originals Fjórða
spennuþáttaröðin sem fjallar
um Mikaelsons-fjölskylduna en
meðlimir hennar eru jafnframt
þeir fyrstu af hinum svokölluðu
ofurvampírum en þær geta lifað í
dagsljósi.
00.05 Tónlist
08.35 Cry Baby
10.00 Diary of A Wimpy Kid
11.35 Lost in Translation
13.20 How To Make An American
Quilt
15.15 Cry Baby
16.40 Diary of A Wimpy Kid
18.15 Lost in Translation
20.00 How To Make An American
Quilt
22.00 Molly’s Game
00.20 The Disaster Artist
02.05 We Don’t Belong Here
03.35 Molly’s Game
08.00 Meijer Classic Útsending
frá Meijer Classic á LPGA móta-
röðinni.
11.00 US Open Útsending frá
öðrum degi á US Open 2019.
18.30 US Open Bein útsending frá
þriðja degi á US Open 2019.
07.15 KrakkaRÚV
07.16 Hinrik hittir
07.21 Molang
07.25 Manni meistari
07.48 Rán og Sævar
07.59 Nellý og Nóra
08.06 Mói
08.17 Hrúturinn Hreinn
08.24 Eysteinn og Salóme
08.37 Millý spyr
08.44 Með afa í vasanum
08.56 Konráð og Baldur
09.09 Flugskólinn
09.30 Óargardýr Hin stór-
skemmtilega og orkumikla Naomi
ferðast um heiminn í leit að
drungalegum hliðum náttúrunnar.
Hún ætlar ekki að láta skrýtin, ógn-
vænleg eða hættuleg dýr valda sér
martröð, hver sem þau eru. e.
10.00 Ævar vísindamaður
10.25 Noregsævintýri Húna
11.10 Hemsley-systur elda hollt
og gottHemsley
11.40 Kísilkúrekar
12.55 Matur með Kiru
13.25 Bannorðið
14.25 Kvennahlaupið í 30 ár
Þáttur um sögu Kvennahlaupsins
á Íslandi í tilefni af því að í ár
er hlaupið í þrítugasta sinn. Í
þættinum kynnumst við upphafs-
konum hlaupsins og komumst að
því hvort Kvennahlaupið sé enn
jafn þarft og það þótti í upphafi.
Umsjón: Kristjana Arnarsdóttir.
Dagskrárgerð: Stefán Drengsson
og Arnar Þórisson. e.
15.05 Ást við fyrstu heyrn –
Manuela Wiesler Þáttur frá 1994
um Manuelu Wiesler flautuleikara.
Umsjón: Sonja B. Jónsdóttir. Dag-
skrárgerð: Nýja bíó.
15.50 Holland - Kamerún Bein
útsending frá leik á HM kvenna í
fótbolta.
17.50 Táknmálsfréttir
18.00 KrakkaRÚV
18.01 Guffagrín
18.23 Gló magnaða
18.45 Landakort Skóbúð Húsa-
víkur „Ég hafði aldrei unnið hér í
búðinni og ætlaði mér aldrei að
taka við henni þegar pabbi dó, en
við gátum ekki selt hana og þess
vegna endaði það þannig að ég
keypti reksturinn og rak búðina í
fjörutíu ár. Ég sé ekkert eftir því í
dag,“ segir Reynir Jónasson, annar
af fjórum ættliðum sem starfað
hafa í Skóbúð Húsavíkur. Skóbúðin
varð 75 ára á þessu ári og hefur
alla tíð verið í eigu sömu fjöl-
skyldunnar.
18.53 Lottó
19.00 Fréttir
19.25 Íþróttir
19.35 Veður
19.45 Sveppaskrímslið Ævin-
týraþættir fyrir alla fjölskylduna
byggðir á þekktri barnabók Ray-
monds Briggs um slímugt skrímsli
sem lifir hamingjusömu lífi neðan-
jarðar þar til sonur hans ákveður
að flýja skrímslaveröldina og búa
ofanjarðar hjá mannfólkinu.
20.30 SabrinaSabrína
22.35 Íslenskt bíósumar. Reykja-
vik Whale Watching Massacre-
Blóðbað í hvalaskoðun
00.00 Agatha rannsakar málið -
Reipt og Agatha Raisin. Hell’s Bells
00.45 Dagskrárlok
06.00 Síminn + Spotify
12.00 Everybody Loves Raymond
12.20 The King of Queens
12.40 How I Met Your Mother
13.05 Madam Secretary
13.50 Speechless
14.15 The Bachelorette
16.00 Malcolm in the Middle
16.20 Everybody Loves Raymond
16.45 The King of Queens
17.05 How I Met Your Mother
17.30 Futurama
17.55 Family Guy
18.20 Our Cartoon President
18.45 Glee
19.30 The Biggest Loser
21.00 Pitch Perfect 2
22.50 The Last Stand
00.35 Safe House Háspennumynd
um ungan leyniþjónustumann
sem fær það verkefni að gæta al-
ræmds fanga, aðeins til að komast
að því að þar með er hann stiginn
inn í sannkallaða dauðagildru.
02.30 Blue Valentine
04.20 Síminn + Spotify
07.20 FH - Stjarnan Útsending frá
leik í Pepsi Max deild karla.
09.00 Danmörk - Írland Útsending
frá leik í Undankeppni EM.
10.40 Króatía - Wales Útsending
frá leik í Undankeppni EM.
14.00 FH - Stjarnan Útsending frá
leik í Pepsi Max deild karla.
15.40 ÍA - KR Bein útsending frá
leik í Pepsi Max deild karla.
18.15 Atvinnumennirnir okkar
Þriðja þáttaröð þessara mögnuðu
þátta þar sem skyggnst verður
inn í líf fremstu atvinnumanna
þjóðarinnar. Í þáttunum kynn-
ast áhorfendur framúrskarandi
íþróttamönnum víðsvegar um
heim.
21.15 Pepsi Max Mörk karla Leik-
irnir í Pepsi Max deild karla gerð
upp af sérfræðingum Stöðvar 2
Sport.
22.45 ÍA - KR Útsending frá leik í
Pepsi Max deild karla.
RÚV RÁS EITT
06.55 Morgunbæn og orð
dagsins
07.00 Fréttir
07.03 Til allra átta Leiðin að
innsta kjarna
08.00 Morgunfréttir
08.05 Frakkneskir fiskimenn
09.00 Fréttir
09.03 Á reki með KK
10.00 Fréttir
10.05 Veðurfregnir
10.15 Blóði drifin byggingarlist
11.00 Fréttir
11.02 Vikulokin
12.00 Hádegisútvarp
12.20 Hádegisfréttir
12.40 Veðurfregnir
13.00 Gestaboð
14.00 Bókmenntir og landa-
fræði Guðrún Eva Mínervudóttir
15.00 FlakkFlakk um Lands-
bókasafn Háskólabókasafn
16.00 Síðdegisfréttir
16.05 Orð um bækur Þrjár
sígildar ferðasögur
17.00 Tónlist frá A til Ö
18.00 Kvöldfréttir
18.10 Í ljósi sögunnar
18.50 Veðurfregnir
18.53 Dánarfregnir
19.00 Sveifludansar Sigurður
Flosason og DeLux, Lars Möller
og Chris Cody Coalition
20.45 Rölt milli grafa Í Montpar-
nasse kirkjugarðinum
21.15 Bók vikunnar Verndar-
gripur eftir Roberto Bolano
22.00 Fréttir
22.05 Veðurfregnir
22.10 Brot af eilífðinni Jacques
Brel, fyrri þáttur
23.00 Vikulokin
00.00 Fréttir
00.05 Næturútvarp Rásar 1
Í sjónvarpinu, spjaldtölvunni
og símanum
Töfraheimur
Hopster
Þættir, leikir og fræðsla með
íslensku tali fyrir yngstu börnin.
Hægt er að sækja og geyma
uppáhaldsþættina og því
auðvelt að horfa hvar og
hvenær sem er.
Tryggðu þér áskrift á
vodafone.is/hopster
1 5 . J Ú N Í 2 0 1 9 L A U G A R D A G U R40 M E N N I N G ∙ F R É T T A B L A Ð I Ð
1
5
-0
6
-2
0
1
9
0
4
:5
1
F
B
0
8
0
s
_
P
0
7
2
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
8
0
s
_
P
0
6
9
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
8
0
s
_
P
0
0
9
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
8
0
s
_
P
0
1
2
K
.p
1
.p
d
f
A
u
to
m
a
tio
n
P
la
te
re
m
a
k
e
: 2
3
3
B
-1
C
4
4
2
3
3
B
-1
B
0
8
2
3
3
B
-1
9
C
C
2
3
3
B
-1
8
9
0
2
7
5
X
4
0
0
.0
0
1
9
A
F
B
0
8
0
s
_
1
4
_
6
_
2
0
1
9
C
M
Y
K