Fréttablaðið - 01.09.2005, Blaðsíða 78
FIMMTUDAGUR 1. september 2005 53
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
13.00 Sakamálaleikrit, Vægðarleysi
14.03 Útvarpssagan: Hús úr húsi 14.30 Hug-
að að hönnun 15.03 Góður, betri, bestur
16.13 Hlaupanótan 17.03 Víðsjá
18.00 Kvöldfréttir 18.25 Spegillinn 19.00 Vit-
inn 19.27 Sumartónleikar evrópskra
útvarpsstöðva 21.55 Orð kvöldsins 22.15
Kvöldsagan, Heimaeyjarfólkið
23.00 Hlaupanótan
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.20 Hádegisfréttir 12.45 Poppland 16.10
Dægurmálaútvarp Rásar 2 17.03 Útvarp
Bolur
18.00 Kvöldfréttir 18.25 Spegillinn 19.00
Sjónvarpsfréttir og Kastljósið 20.00 Músík
og sport 22.10 Popp og ról
0.10 Ljúfir næturtónar
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
7.05 Árla dags 7.30 Morgunvaktin 9.05 Lauf-
skálinn 9.40 Sumarsnakk 9.50 Morgunleik-
fimi 10.13 Vísnakvöld á liðinni öld 11.03
Samfélagið í nærmynd
TALSTÖÐIN FM 90,9
12.15 Hádegisútvarpið – Fréttatengt efni.
13.01 Hrafnaþing. 14.03 Royal búningur
15.03 Allt og sumt. 17.59 Á kassanum – Ill-
ugi Jökulsson.
18.30 Fréttir Stöðvar 2 19.00 Ísland í dag
19.30 Úrval úr Morgunútvarpi e. 20.00
Margrætt með Ragnheiði Gyðu Jónsdóttur.
e. 21.00 Morgunstund með Sigurði G.
Tómassyni e. 22.00 Á kassanum e.
7.03 Morgunútvarpið. 9.03 Margrætt með
Ragnheiði Gyðu Jónsdóttur. 10.03 Morgun-
stund með Sigurði G. Tómassyni.
7.30 Morgunvaktin 8.30 Einn og hálfur
með Gesti Einari Jónassyni 10.03 Brot úr
degi
8.00 Arnþrúður Karlsdóttir 10.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 11.00 Bláhornið 12.25 Meinhornið
14.00 Kjartan Gunnar Kjartansson 15.00 Hild-
ur Helga 16.00 Kynjastríðið 17.00 Gústaf
Nielsson 18.00 Meinhornið 19.00 Bláhornið
20.00 Arnþrúður Karlsdóttir 22.00 Rósa
Ingólfsdóttir 23.00 Kjartan G. Kjartansson 0.00
Hildur Helga 1.00 Kynjastríðið 2.00 Gústaf
Nielsson 3.00 Rósa Ingólfsdóttir 4.00 Kjartan
G. Kjartansson 5.00 Arnþrúður Karlsdóttir
House er nýr þáttur sem slegið hefur í gegn
vestanhafs og var tilnefndur til fimm
Emmy-verðlauna á síðustu hátíð. Í House
er algjörlega nýr vinkill tekinn á spennusög-
um þar sem hrappurinn er sjúkdómur og
hetjan er afar óvenjulegur læknir sem eng-
um treystir, síst af öllu sjúklingum sínum.
Gregory House myndi ekki tala við sjúk-
linga sína ef hann kæmist upp með það og
gengur við staf sem undirstrikar harkalega
framkomu hans. En þótt hann jaðri við að
vera félagsfælinn er hann engu síður frum-
kvöðull á sviði læknavísindanna, virtur
meðal jafningja og nýtur þess að takast á
við læknisfræðilegar ráðgátur til að bjarga
mannslífum.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Skjár einn kl. 22.00
Óvenjulegur læknir
»
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
14.00 Cycling: Tour of Spain 15.30 Tennis: Grand Slam Tourna-
ment US Open
BBC PRIME
12.00 Hetty Wainthropp Investigates 12.50 Teletubbies 13.15
Tweenies 13.35 Fimbles 13.55 Tikkabilla 14.25 Step Inside
14.35 Rule the School 15.00 Antiques Roadshow 15.30 Vets in
Practice 16.00 Animal Park 17.00 Bargain Hunt 17.30 EastEnd-
ers 18.00 One Foot in the Grave 18.30 2 point 4 Children 19.00
Edge of Darkness 20.00 Leonardo 21.00 Dog Eat Dog 21.35
Dead Ringers 22.00 Mersey Beat 23.00 Blue Planet - A Natural
History of the Oceans 0.00 Wild New World 1.00 The Mark Steel
Lectures
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00 Attacks of the Mystery Shark 13.00 Return to Titanic
14.00 Mosquito Hell 15.00 Bug Attack 16.00 Battlefront: Fall of
Poland 16.30 Battlefront: U-boat War 17.00 Animal Nightmares:
Alligators 17.30 Monkey Business 18.00 Attacks of the Mystery
Shark 19.00 When Expeditions Go Wrong: Sunken Sub 20.00
Taming the Tigers 21.00 Swamp Tigers 22.00 Return to Titanic
23.00 Taming the Tigers 0.00 Swamp Tigers
ANIMAL PLANET
12.00 From Cradle to Grave 13.00 Tall Blondes 14.00 Animal
Precinct 15.00 Pet Rescue 15.30 Wildlife SOS 16.00 Amazing
Animal Videos 16.30 Big Cat Diary 17.00 Monkey Business
17.30 Animals A-Z 18.00 Killing for a Living 19.00 Mutant Bees
20.00 Crocodile Hunter 21.00 Animal Cops Houston 22.00
Monkey Business 22.30 Animals A-Z 23.00 Pet Rescue 23.30
Wildlife SOS
DISCOVERY
12.30 Hooked on Fishing 13.00 Super Structures 14.00 Extreme
Machines 15.00 Scrapheap Challenge 16.00 Wheeler Dealers
16.30 Wheeler Dealers 17.00 American Chopper 18.00 Myt-
hbusters 19.00 Guilty Or Innocent? 20.00 FBI Files 21.00
Murder Trail 22.00 Forensic Detectives 23.00 Mythbusters 0.00
Tanks
MTV
13.00 SpongeBob SquarePants 13.30 Wishlist 14.00 TRL 15.00
Dismissed 15.30 Just See MTV 16.30 MTV:new 17.00 The Base
Chart 18.00 Pimp My Ride 18.30 Punk'd 19.00 Wonder
Showzen 19.30 The Osbournes 20.00 Top 10 at Ten 21.00
Switched On MTV 22.00 Superock 23.00 Just See MTV
VH1 EUROPE
11.00 VH1 Hits 15.00 So 80s 16.00 VH1 Viewer's Jukebox
17.00 The Fabulous Life of... 18.00 VH1 Classic 18.30 Then &
Now 19.00 The Fabulous Life of... 19.30 The Fabulous Life of...
20.00 The Fabulous Life of... 20.30 The Fabulous Life of... 21.00
VH1 Rocks 21.30 Flipside
CLUB
12.10 Fashion House 12.35 Paradise Seekers 13.00 Staying in
Style 13.30 Hollywood One on One 14.00 The Review 14.25
City Hospital 15.10 The Roseanne Show 16.00 Yoga Zone
16.25 The Method 16.50 Race to the Altar 17.40 Fashion Hou-
se 18.05 Crimes of Fashion 18.30 Hollywood One on One 19.00
Girls Behaving Badly 19.25 Cheaters 20.15 Spicy Sex Files
21.10 My Messy Bedroom 21.35 Ex-Rated 22.00 What Men
Want 22.30 Men on Women 23.00 Weekend Warriors 23.30
Anything I Can Do 23.55 Arresting Design
CARTOON NETWORK
12.00 Dexter's Laboratory 12.30 Ed, Edd n Eddy 13.00
Codename: Kids Next Door 13.30 The Powerpuff Girls 14.00
Sabrina, The Animated Series 14.30 Atomic Betty 15.00 Teena-
ge Mutant Ninja Turtles 15.30 Duel Masters 16.00 Codename:
Kids Next Doo 16.30 Foster's Home for Imaginary Friends
17.00 Duck Dodgers in the 24 1/2 Century 17.30 Charlie Brown
Specials 18.00 What's New Scooby-Doo? 18.30 Tom and Jerry
JETIX
12.10 Lizzie Mcguire 12.35 Braceface 13.00 Spider-Man 13.25
Moville Mysteries 13.50 PokÇmon VI 14.15 Digimon I 14.40
Spider-Man 15.05 Sonic X 15.30 Totally Spies
MGM
12.20 Grow Old Along with Me 13.55 Land of Doom 15.25 Lilies
of the Field 17.00 Extremities 18.30 Intimate Betrayal 20.10 Si-
bling Rivalry 21.40 Someone I Touched 23.00 Keaton's Cop
TCM
19.00 Ryan's Daughter 22.10 The Angry Hills 23.55 The Girl and
the General
HALLMARK
12.45 Category 6: Days of Destruction 14.15 A Promise Kept:
The Oksana Baiul Story 16.00 Just Cause 16.45 Follow the
Stars Home 18.30 Early Edition 19.15 Lives of the Saints 20.45
Broken Vows 22.30 Early Edition 23.15 Hamlet
BBC FOOD
13.00 Gondola On the Murra 13.30 Grigson 14.00 Can't Cook
Won't Cook 14.30 Galley Slaves 15.00 Nigella Bites 15.30 Rea-
dy Steady Cook 16.00 Friends for Dinner 16.30 The Hi Lo Club
17.00 Beauty and the Feast 17.30 Ever Wondered About Food
18.00 Tyler's Ultimate 18.30 A Cook's Tour 19.00 Beyond River
Cottage 19.30 The Way We Cooked 20.00 Off the Menu 20.30
Kitchen Takeover 21.00 Kitchen Takeover 21.30 Ready Steady
Cook
DR1
11.50 Her bygger vi liv 12.30 Hvad er det værd? 13.00 TV
Avisen med vejret 13.20 Koste hvad det vil 13.50 Nyheder på
tegnsprog 14.00 Liga DK 14.30 Ungefair 15.00 Kim Possible
15.20 Lucky Luke 15.50 Helt sikkert DR 16.00 Mini-GO! 16.30
TV Avisen med Sport og Vejret 17.00 Dagens Danmark 17.30
Lægens bord 18.00 DR-Derude direkte med Soren Ryge Peter-
sen 18.30 Schackenborg - Godset i Grænselandet 19.00 TV
Avisen
SV1
12.05 Förorten 12.35 Plus om digital-TV 13.05 Forsytesagan
14.00 Rapport 14.10 Gomorron Sverige 14.55 Tre Kronor live:
Ceska Cup 16.15 BoliBompa 16.16 Karlsson på taket 16.45
Lilla Aktuellt 17.00 Tre Kronor live: Ceska Cup 17.30 Rapport
18.00 Solens mat 18.30 élskade dumburk 19.00 Dokument
utifrån: Hur Putin kom till makten 20.00 Sommardebatt 21.00
Rapport 21.10 Kulturnyheterna 21.20 Drömmarnas tid 22.05
Karl fär sin kilt 23.00 Söndning från SVT24
Hugh Laurie leikur Gregory House.
House