Fréttablaðið - 19.10.2016, Blaðsíða 20
5. Vigdís Pálsdóttir,
kt. 040245-3249, fyrrv. sendiráðsritari,
Dílahæð 7, Borgarnesi.
6. Hildur Jónsdóttir,
kt. 040590-3159, nemi, Vesturgötu 156,
Akranesi.
7. Elís Svavarsson,
kt. 190488-4039, stjórnmálafræðingur,
Rauðavaði 9, Reykjavík.
8. Gunnar Örn Rögnvaldsson,
kt. 231183-2729, sundlaugarvörður,
Seljalandsvegi 14, Ísafirði.
9. Ómar Ísak Hjartarson,
kt. 130990-3399, tónlistarmaður,
Bogabraut 15, Skagaströnd.
10. Egill Hansson,
kt. 070794-3499, nemi, Kveldúlfsgötu
10, Borgarnesi.
11. Ragnheiður Steina Ólafsdóttir,
kt. 180872-4189, öryrki, Bröttugötu 4b,
Borgarnesi.
12. Halldór Óli Gunnarsson,
kt. 010488-3389, þjóðfræðingur,
Böðvarsgötu 5, Borgarnesi.
13. Geir Konráð Theodórsson,
kt. 150186-3589, hugmyndasmiður,
Skúlagötu 9a, Borgarnesi.
14. Margrét S. Hannesdóttir,
kt. 140950-2549, bókavörður,
Traðarlandi 13, Bolungarvík.
15. Sigríður Bylgja Sigurjónsdóttir,
kt. 280787-2489, framkvæmdastjóri,
Dysjum, Garðabæ.
16. Herbert Snorrason,
kt. 181085-2909, bóksali, Aðalstræti
33, Ísafirði.
S – listi Samfylkingarinnar –
jafnaðarmannaflokks Íslands:
1. Guðjón S. Brjánsson,
kt. 220355-3659, forstjóri, Laugarbraut
15, Akranesi.
2. Inga B. Bjarnadóttir,
kt. 270993-3469, háskólanemi,
Kveldúlfsgötu 27, Borgarnesi.
3. Hörður Ríkharðsson,
kt. 291262-5899, kennari, Brekkubyggð
4, Blönduósi.
4. Pálína Jóhannsdóttir,
kt. 290181-5189, kennari, Hlíðarstræti
21, Bolungarvík.
5. Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir,
kt. 110661-2079, verkefnastjóri,
Víðidal, Varmahlíð.
6. Garðar Svansson,
kt. 171168-5039, fangavörður,
Ölkelduvegi 9, Grundarfirði.
7. Sæmundur Kr. Þorvaldsson,
kt. 210656-3759, framkvæmdastjóri,
Lyngholti, Þingeyri.
8. Guðjón Viðar Guðjónsson,
kt. 271159-4639, rafvirki, Jörundarholti
22, Akranesi.
9. Guðrún Eggertsdóttir,
kt. 130176-5189, viðskiptafræðingur,
Brunnum 8, Patreksfirði.
10. Pétur Arnarsson,
kt. 021068-5869, slökkviliðsstjóri,
Fífusundi 6, Hvammstanga.
11. Gerður Jóh. Jóhannsdóttir,
kt. 200476-2989, héraðsskjalavörður,
Víðigerði 1, Akranesi.
12. Eysteinn Gunnarsson,
kt. 301055-5369, rafveituvirki,
Lækjartúni 2, Hólmavík.
13. Sólveig Heiða Úlfsdóttir,
kt. 130993-3039, háskólanemi,
Brákarsundi 7, Borgarnesi.
14. Bryndís Friðgeirsdóttir,
kt. 041157-5509, verkefnastjóri,
Hlíðarvegi 37, Ísafirði.
15. Gunnar Rúnar Kristjánsson,
kt. 290857-4579, verkefnastjóri, Akri,
Húnavatnshreppi.
16. Sigrún Ásmundsdóttir,
kt. 171251-3979, iðjuþjálfi, Dalsflöt 8,
Akranesi.
T – listi Dögunar – stjórnmála-
samtaka um réttlæti, sanngirni
og lýðræði:
1. Sigurjón Þórðarson,
kt. 290664-4119, heilbrigðisfulltrúi,
Skagfirðingabraut 13, Sauðárkróki.
2. Pálmey Helga Gísladóttir,
kt. 031154-4569, lyfjatæknir, Jónsgeisla
57, Reykjavík.
3. Þórður Alexander Úlfar Júlíusson,
kt. 080397-2839, nemi, Seljalandsvegi
100, Ísafirði.
4. Pétur Guðmundsson,
kt. 230644-4549, æðarbóndi,
Ófeigsfirði 1, Árneshreppi.
5. Guðjón Arnar Kristjánsson,
kt. 050744-3459,
fyrrv. alþingismaður, Reykjabyggð 20,
Mosfellsbæ.
6. K. Hulda Guðmundsdóttir,
kt. 040560-2709, skógarbóndi, Fitjum,
Skorradal.
7. Guðrún Dadda Ásmundardóttir,
kt. 121072-3789, iðjuþjálfi, Galtalæk 2,
Hvalfjarðarsveit.
8. Sigurlaug Þ. Ragnarsdóttir,
kt. 170764-5289, listfræðingur,
Vallarkór 2b, Kópavogi.
9. Árni Arnar Sigurpálsson,
kt. 280255-3949, hótelstjóri,
Flétturima 6, Reykjavík.
10. Ásthildur Cesil Þórðardóttir,
kt. 110944-4469,
fyrrv. garðyrkjustjóri, Seljalandsvegi
100, Ísafirði.
11. Þórir Traustason,
kt. 021277-3049, sjómaður,
Brimnesvegi 18, Flateyri.
12. Elísabet A. Pétursdóttir,
kt. 130857-4429, bóndi, Sæbóli 2,
Flateyri.
13. Hanna Þ. Þórðardóttir,
kt. 020680-5719, atvinnurekandi,
Kaupvangstorgi 1, Sauðárkróki.
14. Pálmi Sighvats,
kt. 240146-4289, húsgagnabólstrari,
Drekahlíð 7, Sauðárkróki.
15. Ragnar Ólafur Guðmundsson,
kt. 040359-2659, harðfiskverkandi,
Aðalstræti 51, Þingeyri.
16. Helgi Jónas Helgason,
kt. 090443-4299, bóndi, Þursstöðum,
Borgarbyggð.
V – listi Vinstrihreyfingarinnar –
græns framboðs:
1. Lilja Rafney Magnúsdóttir,
kt. 240657-7919, alþingismaður,
Hjallavegi 31, Suðureyri.
2. Bjarni Jónsson,
kt. 060666-3939, forstöðumaður,
Raftahlíð 70, Sauðárkróki.
3. Dagný Rósa Úlfarsdóttir,
kt. 210176-3149, grunnskólakennari,
Ytra-Hóli, Skagabyggð.
4. Rúnar Gíslason,
kt. 170496-3029, leiðbeinandi,
Brákarbraut 4, Borgarnesi.
5. Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir,
kt. 260986-3259, líffræðingur og
kennari, Kleppjárnsreykjum, Reykholti.
6. Reynir Þór Eyvindsson,
kt. 190363-4149, verkfræðingur,
Skógarflöt 25, Akranesi.
7. Hjördís Pálsdóttir,
kt. 080686-2699, safnstjóri,
Bókhlöðustíg 1, Stykkishólmi.
8. Þröstur Þór Ólafsson,
kt. 221265-5139, iðnkennari,
Steinsstaðaflöt 21, Akranesi.
9. Berghildur Pálmadóttir,
kt. 110186-2829, ráðgjafi,
Fagurhólstúni 1, Grundarfirði.
10. Halla Sigríður Steinólfsdóttir,
kt. 110564-2609, bóndi, Ytri-Fagradal 2,
Dalabyggð.
11. Bjarni Hjörleifsson,
kt. 220389-2439, vert, Ásklifi 11,
Stykkishólmi.
12. Dagrún Ósk Jónsdóttir,
kt. 131293-2329, yfirnáttúrubarn,
Kirkjubóli 1, Hólmavík.
13. Ingi Hans Jónsson,
kt. 240255-7749, sagnaþulur, Sæbóli
13, Grundarfirði.
14. Lárus Ástmar Hannesson,
kt. 150766-4199, kennari, Nestúni 4,
Stykkishólmi.
15. Guðný Hildur Magnúsdóttir,
kt. 130669-3019, félagsráðgjafi,
Hreggnasa, Bolungarvík.
16. Guðbrandur Brynjúlfsson,
kt. 300448-8019, bóndi, Brúarlandi 2,
Borgarbyggð.
Norðausturkjördæmi
A – listi Bjartrar framtíðar:
1. Preben Jón Pétursson,
kt. 290766-4439,
mjólkurtæknifræðingur og
framkvæmdastjóri, Brekkugötu 27b,
Akureyri.
2. Dagný Rut Haraldsdóttir,
kt. 281083-3769, lögfræðingur,
Naustavör 6, Kópavogi.
3. Arngrímur Viðar Ásgeirsson,
kt. 150768-4979, hótelstjóri,
Smáragrund, Borgarfirði eystra.
4. Haukur Logi Jóhannsson,
kt. 110780-3119, verkefnastjóri,
Austurbrún 2, Reykjavík.
5. Jónas Björgvin Sigurbergsson,
kt. 250894-3179, nemi og
íþróttamaður, Vallartúni 8, Akureyri.
6. Margrét Kristín Helgadóttir,
kt. 270982-5659, lögfræðingur,
Skriðugili 3, Akureyri.
7. Áshildur Hlín Valtýsdóttir,
kt. 200479-4679, kennari og markþjálfi,
Heiðartúni 3, Akureyri.
8. Sigurjón Jónasson,
kt. 280379-3019, flugumferðarstjóri,
Kirkjuteigi 19, Reykjavík.
9. Stefán Már Guðmundsson,
kt. 180761-3229, kennari, Þiljuvöllum
21, Neskaupstað.
10. Kristín Björk Gunnarsdóttir,
kt. 130375-5109, verkefnastjóri,
Þórunnarstræti 128, Akureyri.
11. Þórður S. Björnsson,
kt. 030565-4609, bóndi, Hvammsgerði
1, Vopnafirði.
12. Erla Björnsdóttir,
kt. 111182-4429, hjúkrunarfræðingur,
Byggðavegi 103, Akureyri.
13. Jón Þorvaldur Heiðarsson,
kt. 210268-5619, lektor við Háskólann
á Akureyri, Stekkjargerði 6, Akureyri.
14. Guðrún Karítas Garðarsdóttir,
kt. 100271-5599, viðskiptafræðingur,
Gilsbakkavegi 13, Akureyri.
15. Eva Dögg Fjölnisdóttir,
kt. 020680-5559, hárgreiðslumeistari,
Grundargerði 4a, Akureyri.
16. Rakel Guðmundsdóttir,
kt. 260394-2239, nemi, Sæmundargötu
20, Reykjavík.
17. Dagur Skírnir Óðinsson,
kt. 020287-3739, félagsfræðingur,
Útgarði 6, Egilsstöðum.
18. Steinunn B. Aðalsteinsdóttir,
kt. 240872-3669, hjúkrunarfræðingur,
Hvammsgerði 1, Vopnafirði.
19. Hólmgeir Þorsteinsson,
kt. 280772-5509, varaslökkviliðsstjóri,
Eyrarlandsvegi 14, Akureyri.
20. Brynhildur Pétursdóttir,
kt. 300469-5079, alþingiskona, Víðimýri
2, Akureyri.
B – listi Framsóknarflokks:
1. Sigmundur Davíð Gunnlaugsson,
kt. 120375-3509, alþingismaður,
Hrafnabjörgum 3, Fljótsdalshéraði.
2. Þórunn Egilsdóttir,
kt. 231164-4809, alþingismaður,
Hauksstöðum, Vopnafirði.
3. Líneik Anna Sævarsdóttir,
kt. 031164-3389, alþingismaður,
Hlíðargötu 47, Fáskrúðsfirði.
4. Sigfús Arnar Karlsson,
kt. 250965-3469, framkvæmdastjóri,
Dalsgerði 2b, Akureyri.
5. Margrét Jónsdóttir,
kt. 120450-2719, strætóbílstjóri,
Fitjum, Þingeyjarsveit.
6. Halldóra K. Hauksdóttir,
kt. 140882-4539, lögmaður, Seljahlíð
7e, Akureyri.
7. Örvar Jóhannsson,
kt. 120484-3549, rafvirki, Garðarsvegi
22, Seyðisfirði.
8. Friðrika Baldvinsdóttir,
kt. 020261-4479, tannlæknir,
Laugabrekku 24, Húsavík.
9. Snorri Eldjárn Hauksson,
kt. 050291-3679,
sjávarútvegsfræðingur, Sunnubraut 2,
Dalvík.
10. Gísli Sigurðsson,
kt. 010459-5679, skrifstofustjóri,
Brekkukoti, Þingeyjarsveit.
11. Pálína Margeirsdóttir,
kt. 180170-3759, móttökuritari,
Austurvegi 9, Reyðarfirði.
12. Gunnhildur Ingvarsdóttir,
kt. 120153-4209, framkvæmdastjóri,
Hömrum 8, Egilsstöðum.
13. Eiður Ragnarsson,
kt. 260272-3739, sölufulltrúi,
Bragðavöllum, Djúpavogi.
14. Katrín Freysdóttir,
kt. 070177-5609, þjónustufulltrúi,
Suðurgötu 75, Siglufirði.
15. Þorgrímur Sigmundsson,
kt. 180476-2969, verktaki, Fossvöllum
24, Húsavík.
16. Þórður Úlfarsson,
kt. 060174-3699, bóndi, Syðri-Brekkum
2, Langanesbyggð.
17. Sigríður Valdís Bergvinsdóttir,
kt. 041270-2929, hársnyrtimeistari,
Lönguhlíð 6, Akureyri.
18. Anna S. Mikaelsdóttir,
kt. 031148-3919, húsmóðir, Holtagerði
8, Húsavík.
19. Vilhjálmur Jónsson,
kt. 220360-4749, bæjarstjóri,
Hánefsstöðum, Seyðisfirði.
20. Úlfhildur Rögnvaldsdóttir,
kt. 010946-4849, eftirlaunaþegi,
Norðurbyggð 8, Akureyri.
C – listi Viðreisnar:
1. Benedikt Jóhannesson,
kt. 040555-2699, formaður Viðreisnar,
Selvogsgrunni 27, Reykjavík.
2. Hildur Betty Kristjánsdóttir,
kt. 161173-5419, deildarstjóri,
Mánahlíð 5, Akureyri.
3. Jens Hilmarsson,
kt. 200365-5429, lögreglumaður,
Brekkuseli 2, Egilsstöðum.
4. Ester S. Sigurðardóttir,
kt. 100464-2339, verkefnastjóri,
Lónabraut 21, Vopnafirði.
5. Hjalti Jónsson,
kt. 120381-3699, sálfræðingur og
tónlistarmaður, Helgamagrastræti 32,
Akureyri.
6. Guðný Björg Hauksdóttir,
kt. 090467-5499, framkvæmdastjóri
mannauðsmála, Mánagötu 18,
Reyðarfirði.
7. Kristófer Alex Guðmundsson,
kt. 120997-2979, sala og
markaðssetning, Lyngholti 14e,
Akureyri.
8. Sigríður Ásta Hauksdóttir,
kt. 120678-4189, fjölskylduráðgjafi,
Klettaborg 12, Akureyri.
9. Halldór S. Guðbergsson,
kt. 110271-4179, fagstjóri og
íþróttakennari, Hólatúni 11, Akureyri.
10. Hrefna Zoëga,
kt. 110367-4499, sjúkraflutningamaður,
Marbakka 3, Neskaupstað.
1
9
-1
0
-2
0
1
6
0
4
:3
4
F
B
0
6
4
s
_
P
0
4
5
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
3
6
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
2
0
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
2
9
K
.p
1
.p
d
f
A
u
to
m
a
ti
o
n
P
la
te
r
e
m
a
k
e
:
1
A
F
B
-A
9
E
C
1
A
F
B
-A
8
B
0
1
A
F
B
-A
7
7
4
1
A
F
B
-A
6
3
8
2
7
5
X
4
0
0
.0
0
1
4
B
F
B
0
6
4
s
_
1
8
_
1
0
_
2
0
1
C
M
Y
K