Fréttablaðið - 19.10.2016, Page 44
9. Elsa Nore,
kt. 130478-2479, leikskólakennari,
Kaplaskjólsvegi 27, Reykjavík.
10. Hrannar Jónsson,
kt. 090863-2583, forritari, Viðjugerði 4,
Reykjavík.
11. Guðfinna Kristinsdóttir,
kt. 300792-3329, öryrki, Miðtúni 86,
Reykjavík.
12. Benjamín Sigurgeirsson,
kt. 191278-4969, nýdoktor í
lífupplýsingafræði, Hverfisgötu 74,
Reykjavík.
13. Jóhanna Sesselja Erludóttir,
kt. 150978-4679, markaðsmál og
samskipti, Rauðási 12, Reykjavík.
14. Nói Kristinsson,
kt. 140982-3349, verkefnastjóri á
leikskóla, Bogahlíð 24, Reykjavík.
15. Helgi Már Friðgeirsson,
kt. 021080-4389, öryggisvörður,
Suðurhólum 18, Reykjavík.
16. Ólafur Örn Jónsson,
kt. 130651-3059, skipstjóri, Otrateigi 2,
Reykjavík.
17. Álfur Mánason,
kt. 020666-8389, verkamaður,
Blönduhlíð 2, Reykjavík.
18. Eiríkur Rafn Rafnsson,
kt. 050878-3179, lögreglumaður,
Núpalind 6, Kópavogi.
19. Dagbjört L. Kjartansdóttir,
kt. 190461-4919,
framhaldsskólakennari, Grensásvegi
56, Reykjavík.
20. Einar S. Guðmundsson,
kt. 200264-5179, kerfisfræðingur,
Hraunteigi 22, Reykjavík.
21. Þorsteinn Barðason,
kt. 111153-2729,
framhaldsskólakennari, Granaskjóli 9,
Reykjavík.
22. Þorsteinn Hjálmar Gestsson,
kt. 240582-3339, frumkvöðull,
Laugarásvegi 5, Reykjavík.
R – listi Alþýðufylkingarinnar:
1. Þorvaldur Þorvaldsson,
kt. 191057-3339, trésmiður, Leifsgötu
22, Reykjavík.
2. Tamila Gámez Garcell,
kt. 270874-2159, kennari, Sólvallagötu
6, Reykjavík.
3. Uldarico Jr. Castillo de Luna,
kt. 050162-2149, hjúkrunarfræðingur,
Engjaseli 87, Reykjavík.
4. Sólveig Anna Jónsdóttir,
kt. 290575-4789, leikskólastarfsmaður,
Básenda 14, Reykjavík.
5. Unnur María Bergsveinsdóttir,
kt. 190478-3789, sirkuslistakona og
sagnfræðingur, Seljavegi 5, Reykjavík.
6. Guðrún Þorgrímsdóttir,
kt. 090879-3919, guðfræðinemi og
æskulýðsfulltrúi, Kaplaskjólsvegi 29,
Reykjavík.
7. Haukur Ísleifsson,
kt. 100991-2929, stuðningsfulltrúi,
Flyðrugranda 4, Reykjavík.
8. Skúli Jón Unnarson,
kt. 070186-2929, nemi, Skógarvegi 20,
Reykjavík.
9. Ágúst Ingi Óskarsson,
kt. 080886-2929, heimspekingur,
Vesturhólum 13, Reykjavík.
10. Gyða Jónsdóttir,
kt. 040160-4939, hjúkrunarfræðingur,
Viðarási 85, Reykjavík.
11. Einar Andrésson,
kt. 190390-3229, stuðningsfulltrúi,
Ásgarði 14, Reykjavík.
12. Maricris Castillo de Luna,
kt. 201180-2369, grunnskólakennari,
Fjarðarseli 35, Reykjavík.
13. Guðmundur Snorrason,
kt. 160977-4269, tæknifræðingur,
Sólvallagötu 66, Reykjavík.
14. Kristján Jónasson,
kt. 170858-4259, stærðfræðingur,
Víðihlíð 3, Reykjavík.
15. Guðbjörg Ása Jónsd. Huldudóttir,
kt. 170282-5909, leikari og starfsmaður
í öldrunarþjónustu, Brunngötu 5,
Hólmavík.
16. Arnfríður Ragna S. Mýrdal,
kt. 141186-2489, heimspekingur,
Lyngheiði 3, Selfoss.
17. Anna M. Valvesdóttir,
kt. 170155-5489, verkakona, Hábrekku
18, Ólafsvík.
18. Einar Viðar Guðmundsson,
kt. 240595-3709, verkamaður, Sætúni
7, Ísafirði.
19. Regína María Guðmundsdóttir,
kt. 040294-2369, leiðbeinandi,
Veghúsum 31, Reykjavík.
20. Sigurjón Einar Harðarson,
kt. 300594-2719, verkamaður, Stafholti
20, Akureyri.
21. Emilía Rós Ríkharðsdóttir,
kt. 140383-3179, efnafræðingur,
Bretlandi.
22. Halldóra V. Gunnlaugsdóttir,
kt. 060255-2459,
listakona og kennari, Ásvallagötu 33,
Reykjavík.
S – listi Samfylkingarinnar –
jafnaðarmannaflokks Íslands:
1. Össur Skarphéðinsson,
kt. 190653-8119, alþingismaður,
Vesturgötu 73, Reykjavík.
2. Eva H. Baldursdóttir,
kt. 160682-5829, lögfræðingur,
Mávahlíð 7, Reykjavík.
3. Valgerður Bjarnadóttir,
kt. 130150-2929, alþingismaður,
Skúlagötu 32–34, Reykjavík.
4. Auður Ólafsdóttir,
kt. 200189-2219,
stjórnmálahagfræðingur, Bólstaðarhlíð
46, Reykjavík.
5. Magnús Már Guðmundsson,
kt. 280982-3779,
framhaldsskólakennari og
borgarfulltrúi, Geitlandi 19, Reykjavík.
6. Jónas Tryggvi Jóhannsson,
kt. 220679-5199,
tölvunarfræðingur, Reynimel 88,
Reykjavík.
7. Eyrún Eggertsdóttir,
kt. 130982-4689,
framkvæmdastjóri og frumkvöðull,
Grænuhlíð 18, Reykjavík.
8. Aron Leví Beck Rúnarsson,
kt. 230889-2799, byggingafræðingur
og markaðsstjóri, Sæviðarsundi 30,
Reykjavík.
9. Anna Margrét Ólafsdóttir,
kt. 270760-6869, leikskólastjóri,
Bólstaðarhlíð 64, Reykjavík.
10. Tomasz Pawel Chrapek,
kt. 290681-4219, tölvunarfræðingur og
í stjórn Project Polska, Reykjahlíð 14,
Reykjavík.
11. Jónína Rós Guðmundsdóttir,
kt. 060758-2559, deildarstjóri og fyrrv.
alþingismaður, Hörgshlíð 2, Reykjavík.
12. Þorsteinn Eggertsson,
kt. 250242-4179, rit- og textahöfundur,
Skipholti 18, Reykjavík.
13. Eva Indriðadóttir,
kt. 141189-2989, starfsmaður í
ferðaþjónustu, Guðrúnargötu 2,
Reykjavík.
14. Ída Finnbogadóttir,
kt. 181090-3919, mannfræðingur,
Ljósheimum 20, Reykjavík.
15. Árni Óskarsson,
kt. 100854-3179, þýðandi, Mjóstræti 2,
Reykjavík.
16. Eva Bjarnadóttir,
kt. 301082-5179, stjórnmálafræðingur,
Bárugötu 33, Reykjavík.
17. Hákon Óli Guðmundsson,
kt. 080661-3479,
rafmagnsverkfræðingur, Berjarima 25,
Reykjavík.
18. Margrét Sigrún Björnsdóttir,
kt. 010748-6749, stjórnsýslufræðingur,
Laufásvegi 45, Reykjavík.
19. Hörður J. Oddfríðarson,
kt. 091164-5749, áfengis- og
vímuefnaráðgjafi, Ásgarði 151,
Reykjavík.
20. Guðrún Gerður Ásmundsdóttir,
kt. 191135-4079, leikkona, Grandavegi
36, Reykjavík.
21. Mörður Árnason,
kt. 301053-7469, fyrrv. alþingismaður,
Laugavegi 49, Reykjavík.
22. Adda Bára Sigfúsdóttir,
kt. 301226-4119, fyrrv. borgarfulltrúi,
Laugateigi 24, Reykjavík.
T – listi Dögunar – stjórnmála-
samtaka um réttlæti, sanngirni
og lýðræði:
1. Helga Þórðardóttir,
kt. 281257-3239, kennari, Seiðakvísl 7,
Reykjavík.
2. Ása Lind Finnbogadóttir,
kt. 060272-5063, kennari, Hagamel 43,
Reykjavík.
3. Jóhann Már Sigurbjörnsson,
kt. 231274-4569, formaður Samtaka
leigjenda á Íslandi, Drekavogi 8,
Reykjavík.
4. Sigríður Fossberg Thorlacius,
kt. 231087-2659, nemi, Sæmundargötu
20, Reykjavík.
5. Árni Gunnarsson,
kt. 090936-2719, eldri borgari, Stórholti
28, Reykjavík.
6. María Jónsdóttir,
kt. 080364-3779, tækniteiknari,
Búðagerði 3, Reykjavík.
7. Þórarinn Gunnarsson,
kt. 170964-4629, rithöfundur,
Skeljagranda 7, Reykjavík.
8. Guðný Sæbjörg Ásgeirsdóttir,
kt. 130789-2349, deildarstjóri,
Kóngsbakka 14, Reykjavík.
9. Andrés Zoran Ivanovic,
kt. 080865-2369, ferðaskipuleggjandi,
Hjálmholti 8, Reykjavík.
10. Steinunn Guðlaug Skúladóttir,
kt. 271081-4059, hjúkrunarfræðingur,
Blikahólum 2, Reykjavík.
11. Árni Þór Þorgeirsson,
kt. 080487-2749, nemi, Sæmundargötu
20, Reykjavík.
12. Ingibergur Ingibergsson Edduson,
kt. 021277-3209, skrifstofumaður,
Snælandi 7, Reykjavík.
13. Edda Marý Óttarsdóttir,
kt. 030378-5209, svæfinga-
hjúkrunarfræðingur, Ósló, Noregi.
14. Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir,
kt. 220280-5789, grunnskólakennari,
Hraunbæ 114, Reykjavík.
15. Sigurður Jónas Eggertsson,
kt. 170273-5089, tölvunarfræðingur,
Hagamel 32, Reykjavík.
16. Íris Hildur Birgisdóttir,
kt. 041190-2139, nemi, Hraunbæ 102d,
Reykjavík.
17. Guðmundur Steinsson,
kt. 100761-5059, nemi, Hólmslandi
Tungufelli, Reykjavík.
18. Katrín Harðardóttir,
kt. 100979-4389, þýðandi, Hofteigi 30,
Reykjavík.
19. Gunnar Jens Elí Einarsson,
kt. 230668-4509, verktaki, Hvassaleiti
10, Reykjavík.
20. Páll Guðfinnur Gústafsson,
kt. 190256-5109, sjómaður, Víghólastíg
4, Kópavogi.
21. Anita Engley Guðbergsdóttir,
kt. 121080-4279, nemi, Suðurgötu 4,
Reykjanesbæ.
22. Sigurlaug Sigurjónsdóttir,
kt. 150429-4049, húsmóðir,
Skeggjagötu 2, Reykjavík.
V – listi Vinstrihreyfingarinnar –
græns framboðs:
1. Svandís Svavarsdóttir,
kt. 240864-2239, alþingismaður,
Hjarðarhaga 28, Reykjavík.
2. Kolbeinn Óttarsson Proppé,
kt. 191272-3589, ráðgjafi, Njálsgötu 22,
Reykjavík.
3. Hildur Knútsdóttir,
kt. 160684-3139, rithöfundur,
Holtsgötu 25, Reykjavík.
4. Gísli Garðarsson,
kt. 171191-2709, fornfræðingur,
Ásvallagötu 53, Reykjavík.
5. Ugla Stefanía Jónsdóttir,
kt. 060191-2719, háskólanemi og
hinsegin aðgerðarsinni, Stóra-Búrfelli,
Húnavatnshreppi.
6. René Biasone,
kt. 020170-2209, teymisstjóri hjá
Umhverfisstofnun, Víðimel 44,
Reykjavík.
7. Þóra Kristín Ásgeirsdóttir,
kt. 171279-3809, sérfræðingur
í almannavörnum Slökkviliðs
höfuðborgarsvæðisins, Stigahlíð 32,
Reykjavík.
8. Níels Alvin Níelsson,
kt. 050968-4809, sjómaður,
Skeljagranda 3, Reykjavík.
9. Elísabet Indra Ragnarsdóttir,
kt. 210870-3509, tónlistarfræðingur,
Grundarstíg 12, Reykjavík.
10. Guðmundur Ingi Þorvaldsson,
kt. 250673-4699, leikari, Álagranda 10,
Reykjavík.
11. Dóra Svavarsdóttir,
kt. 090377-3299, matreiðslumeistari,
Ránargötu 46, Reykjavík.
12. Indriði H. Þorláksson,
kt. 280940-4619, fyrrv. skattstjóri,
Nökkvavogi 60, Reykjavík.
13. Guðrún Yrsa Ómarsdóttir,
kt. 190564-5179, hjúkrunarfræðingur,
Lágholtsvegi 14, Reykjavík.
14. Björgvin Gíslason,
kt. 040951-4589, gítarleikari,
Meðalholti 8, Reykjavík.
15. Þóra Magnea Magnúsdóttir,
kt. 120966-3679, sérfræðingur,
Bollagötu 7, Reykjavík.
16. Egill Ásgrímsson,
kt. 311255-2909, pípulagningameistari,
Vatnsendabletti 39, Kópavogi.
17. Steinunn Rögnvaldsdóttir,
kt. 090886-3639, mannauðsráðgjafi,
Nóatúni 32, Reykjavík.
18. Jón Axel Sellgren,
kt. 040394-2819, mannfræðinemi,
Langholtsvegi 3, Reykjavík.
19. Halldóra Björt Ewen,
kt. 010674-4099, framhalds-
skólakennari, Bugðulæk 15, Reykjavík.
20. Úlfar Þormóðsson,
kt. 190644-2949, rithöfundur,
Skólavörðustíg 12, Reykjavík.
21. Drífa Snædal,
kt. 050673-4139, framkvæmdastjóri
Starfsgreinasambands Íslands,
Bræðraborgarstíg 9, Reykjavík.
22. Jónsteinn Haraldsson,
kt. 040324-4029, skrifstofumaður,
Mánatúni 4, Reykjavík.
Reykjavíkurkjördæmi
norður
A – listi Bjartrar framtíðar:
1. Björt Ólafsdóttir,
kt. 020383-4969, þingmaður,
Hvassaleiti 147, Reykjavík.
2. Sigrún Gunnarsdóttir,
kt. 160560-3479, dósent, Aflagranda
34, Reykjavík.
3. Starri Reynisson,
kt. 060795-2669, laganemi, Njálsgötu
8c, Reykjavík.
4. Sunna Jóhannsdóttir,
kt. 150274-5089, viðskiptafræðingur,
Þrastanesi 20, Garðabæ.
5. Ólöf Hugrún Valdimarsdóttir,
kt. 271282-5599, verkefnastjóri,
Vallargerði 39, Kópavogi.
1
9
-1
0
-2
0
1
6
0
4
:3
4
F
B
0
6
4
s
_
P
0
4
4
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
3
7
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
2
1
K
.p
1
.p
d
f
F
B
0
6
4
s
_
P
0
2
8
K
.p
1
.p
d
f
A
u
to
m
a
tio
n
P
la
te
re
m
a
k
e
: 1
A
F
B
-B
8
B
C
1
A
F
B
-B
7
8
0
1
A
F
B
-B
6
4
4
1
A
F
B
-B
5
0
8
2
7
5
X
4
0
0
.0
0
1
6
A
F
B
0
6
4
s
_
1
8
_
1
0
_
2
0
1
C
M
Y
K