Morgunblaðið - 05.01.1995, Blaðsíða 17
MORGUNBLAÐIÐ
FIMMTUDAGUR 5. JANÚAR 1995 17
Tómstueidas/có/iVm
Vorönn 1995
Ljósmyndataka 27 st.
Skúli Þór Magnússon
Má.kl. 20-22 (10 vikur frá 23. jan.
Vídeótaka á eigin vélar 12 st.
Sigurður Grímsson
Helgin 4. og 5.feb. kl. 10-15
Framköllun og stækkanir 20 st.
Halldór Kolbeins
Mi.kl. 19-22 (5 vikurfrá 18. jan'.)
Skrautritun 20 st.
Þorvaldur Jónasson
Mi.kl. 17:30-19 eða 19-20:30
(lOvikurfrá 18. jan.)
Útskurður í tré 24 st.
Örn Sigurðsson
Þri. kl. 19-22 (6 vikur frá 7. feb.)
Skartgripasmíði - silfursmíði 18
Einar Esrason
Helgin 18.-19. feb. kl. 10-17
Trésmíði fyrir konur 22 st.
Magnús Ólafsson
Þri. ogfi. kl. 18:30-21:30
(3 vikur frá 24. jan.)
st.
Gjafapakkningar 4 st.
Hafdís Sigurðardóttir
Fi. 16. feb.kl. 18-21
Postulínsmálun 20 st.
Sólveig Alexandersdóttir
Þri. eða mi. kl. 19:30-22:30
(5 vikur frá 24. jan.)
Glerskurður (Tiffany's) 25 st.
Björg Hauksdóttir
Þrieða mi. kl. 18:30-22:15
(5 vikur frá 24. jan.)
Helgarnámskeið 4. og 5. feb. kl. 9-18.30
Fluguhnýtingar 12 st.
Lárus S. Guðjónsson
Má. og fi. kl. 20-22:15 (2 vikur frá 6. feb.)
Slæðuhnýtingar 3 st.
Anna Sigríður Þorkelsdóttir
Þri.24. jan. kl. 19:45-22
Nuddnámskeið 16 st.
Ragnar Sigurðsson
Þri. og fi. kl. 19-22 (2 vikurfrá 24. jan.)
Að lesa úrTarotspilum 16 st.
Matthildur Sveinsdóttir
Má. kl 19-22 (4 vikur frá 20. feb.)
20 kennslustundir - 10 vikur
Enska
Cheryl Hill Stefánsson
- Enska I, má. kl. 19-20:30
- Enska II, mi. kl. 20-21:30
- Enska III, mi.kl. 18:15-19:45
RobertStephen Robertson
- Enska IV, þri. kl. 18:30-20
-EnskaV.má.kl. 20-21:30
- Þjálfun í talmáli, fi. kl. 20:10-21:40
Viðskiptaenska
Robert Stephen Robertson
Mi. kl. 18:15-19:45
TOEFL-próf, undirbúningur
RobertStephen Robertson
Má.ogfi. kl. 18:30-20
(4 vikur frá 19. jan.)
Stuðningur við framhaldsskólanema
i tungumálum, ísl. og stærðfræði
i. Myndlist fyrír unglinga 24 st.
IðunnThors
unglinganámskeið Mi. kl.17:30-19:45 (8 vikur frá 25. jan.)
Myndlist fyrir 6-8 ára 25 st.
Sara Vilbergsdóttir
Lau. kl. 10-12 (lOvikurfrá 21. jan.)
Myndlist fyrir 9-12 ara 32 st.
Iðunn Thors
Lau. kl. 9:30-12 (10 vikur frá 21. jan.)
Leiklist og leikir 13 st.
Margrét Pétursdóttir
- 6-8 ára.lau.kl. 10-11:15
- 9-12 ára, lau. kl. 11:30-12:45
(8 vikurfrá 21. jan.)
Leiklist fyrir unglinga 16 st.
Margrét Pétursdóttir
Þri. kl. 18-19:30 (8 vikurfrá 24. jan.)
Enska 14 st.
Cheryl Hill Stefánsson
Þri. kl. 17:15-18:15 (10 vikurfrá 24. jan.)
Tómstundagítar 10 st.
Ólafur Gaukur
Þri.kl. 19-20 (8 vikur frá 31. jan.)
Leirlist 16 st.
Árdís Olgeirsdóttir og
Olga Sigrún Olgeirsdóttir
Mi. kl. 17:30-19 (8 vikur frá 1. mars)
Fatasaumur fyrir byrjendur 20 st.
Ásta Kristín Siggadóttir
Fi. kl. 19-22 (5 vikur frá 26. jan.)
Fatasaumur fyrir lengra komna 24 st.
Ásdís Ósk Jóelsdóttir
Má.kl. 19-22 (6 vikur frá 30. jan.)
Snið og sniðteikningar 16 st.
Ásdís Osk Jóelsdóttir
Fi. kl. 19-22 (4 vikur frá 16. feb.)
Hattagerð 15 st.
Helga Rún Pálsdóttir
Helgin 28. og 29. jan. kl. 10-16
Hattagerð frh. 15 st.
Helga Rún Pálsdóttir
Helgin 11.-12. feb.kl. 10-16
Gluggatjaldasaumur
-kynning og hugmyndir 4st.
Helga Rún Pálsdóttir
Fi. 16. feb. kl. 19-22
Bútasaumur 16 st.
Ásta Kristín Siggadóttir
Mi. kl. 19-22 (4 vikurfrá 1. feb.)
Myndprjón 4st.
Ásta Kristín Siggadóttir
Þri. 14. feb.kl. 19-22
Prjóntækni 20 st.
Ásta Kristín Siggadóttir
Má. kl 19-22 (5 vikur frá 30. jan.)
Prjónahönnun 18 st.
Arnþrúður Ösp Karlsdóttir
Fi.kl. 20-22:15 (6 vikurfrá 9. feb.)
Bókfærsla 18 st.
Sigþór Karlsson
Mi. kl. 18-20:15 (6 vikurfrá l.feb.)
Skrifstofutækni 18 st.
Jóna Kristinsdóttir
Mi. kl. 19:45-22 (6 vikurfrá 1. feb.)
Gerð viðskiptaáætlana 10 st.
Sigþór Karlsson
Þri. og fi. kl. 18:30-20 (5 skipti frá 7. feb.)
Markaðssetning 20 st.
Sigþór Karlsson
Þri. og fi. kl. 20-21:30 (5 vikur frá 7. feb.)
Gluggaútstillingar 18 st.
Inga Valborg Ólafsdóttir
Þri. og fi. kl. 19:45-22 (3 vikurfrá 24 jan.)
Skrift 16 st.
Björgvin Jósteinsson
Þri. kl. 17:30-19 (8 vikur frá 24. jan.)
Stafsetning 16 st.
Guðrún Karlsdóttir
Fi. kl. 18-19:30 (8 vikur frá 19. jan.)
Stofnun og rekstur gistiheimilis -
heimagisting 40 st. -
Námskeið haldið í samvinnu við
Iðntæknistofnun. Tími: 16. mars - 6. apríl
Skattaframtalið 8 st.
Haraldur Hansson
Fi. 2. feb. og þri. 7. feb. kl. 19-22
Hlífðargassuða 24 st.
Alfreð Harðarson
Fi. kl. 19-22 oglau. 9-16 (2 vikur í mars)
Ákveðniþjálfun fyrir konur 12 st.
Steinunn Harðardóttir
Þri. og fi. kl. 19:45-22 (2 vikur frá 24. jan.)
Ávöxtun sparífjár - persónuleg ráðgjöf 9 st.
Margrét Sveinsdóttir
Mi.kl. 20-22:15
(3 vikur frá 22. feb.)
m
Kökuskreytingar 4 st.
Jóhannes Felixson
Þri. 7. feb. kl. 19-22
Kransaköku- og konfektgerð 4 st.
Jóhannes Felixson
Þri. 14. feb. kl. 19-22
Brauðtertur og snittur 4 st.
Ólöf Oddsdóttir
Fi.2. mars kl. 19-22
Tælensk matargerð 4 st.
Andrea Sompit Siengboon
Mi. 15. feb.kl. 19-22
ítölsk matargerð 4 st.
PaoloTurchi
Fi. 30. mars kl. 19-22
Japönsk matargerð 4 st.
Rebekka Magnúsdóttir
Fi.9.feb.kl. 19-22
Indversk matargerð 4st.
Sudha Gunnarsson
Fi. 16. feb. kl. 19-22
Borðskreytingar úr ávöxtum
og grænmeti 4 st.
Andrea Sompit Siengboon
Mi. 8. feb. kl. 19-22
Hávamál, Völsungasaga
og hetjukvæði 27 st.
Námskeið haldið í samvinnu við
Endurmenntunarstofnun HÍ
Jón Böðvarsson
Þri. eða mi. kl. 20-22 (10 vikur frá 7. feb.)
Söguferðir með Jóni Böðvarssyni
-Njáluferð, lau. 13. maí
-Grettissöguferð, helgin 19. til 21. maíT
Leiklist 40 st.
Pétur Einarsson
Má. kl. 19-22 og lau. 15-18 (5 vikurfrá 4. feb.)
Leiklist, söngur, dans 30 st.
Helena Jónsdóttir
Kjartan Ólafsson
Margrét Pétursdóttir
Má. og fi. kl. 20-22:15 (5 vikur frá 30. jan.)
Skapandi skrif 24 st.
IngólfurMargeirsson
Fi.kl. 20-22:15 (8 vikur frá 2. feb.)
Viðtöl og greinaskrif 15 st.
Ingólfur Margeirsson
Má.kl. 20-22:15 (5 vikur frá 20. feb.)
Tónlistarleikir fyrir ungabörn 14 st.
Helga Björg Svansdóttir
Fi.kl. 10-11 (8 vikur frá 2. feb.)
Tómstundagítar 10 st.
Ólafur Gaukur
Mi.kl. 19-20 (8 vikur frá 1. feb.)
Munnharpa 9 st.
Helgi Guðmundsson
Fi. 16., þri. 20. og fi. 23. feb.
kl. 19-22:15
Þýska
Bernd Hammerschmidt
- Þýska l,fi. kl. 18:30-20
- Þýska II, fi. kl. 20:15-21:45
- Þýska lll.mi.kl. 18:30-20
- Þýska IV, mi. kl. 20:15-21:45
- Þjálfun í talmáli, þri. kl. 18:30-20
Spænska
Elisabeth Saguar
- Spænska I, má. kl. 18:30-20
- Spænska II, fi. kl. 18:30-20
- Spænska III, fi. kl. 20-21:30
- Þjálfun í talmáli, má. kl. 20-21:30
ítalska
Paolo Turchi
- ítalska l,fi. kl. 18-19:30
- ítalska II, mi.kl. 18-19:30
- ítalska III, þri. kl. 20-21:30
- ítalska IV, fi. kl. 19:45-21:15
- Þjálfun ítalmáli, mi. kl. 19:45-21:15
Franska
Ingunn Garðarsdóttir
- Franska I, fi. kl. 18-19:30
- Franska II, fi. kl. 20-21:30
Jacques Melot
- Franska III, má. kl. 20:30-22
- Þjálfun ítalmáli, mi. kl. 19:40-21:10
Rússneska
Áslaug Thorlacius
Þri. kl. 20-22:15 (8 vikurfrá 24. jan.)
Sænska
Adolf H. Petersen
- Sænska I, þri. kl. 18-19:30
- Þjálfun í talmáli, þri. kl. 19:45-21:15
Danska
Magdalena Ólafsdóttir
- Þjálfun í talmáli I, þri. kl. 18-19:30
- Þjálfun ítalmáli II, þri. kl. 19:45-21:15
íslenska fyrir útlendinga
Alma Hlíðberg
- Byrjendur, þri. kl. 19:30-21
- Lengra komnir, má. kl. 18:30-20
Finnska
Tuomas Járvela
Má. kl. 18-19:30
Enska
Cheryl Hill Stefánsson
- Enska I, má. kl. 14:45-16:15
- Enska II, má. kl. 13-14:30
- Enska III, fi. kl. 13-14:30
- Enska, lengra komnir, fi. kl. 14:45-16:15
Þýska
Magnús Sigurðsson
- Þýska I, þri. kl. 13-14:30
-Þýskall, þri. kl. 11:20 -12:50
-Þýskalll, þri. kl. 14:40 -16:10
Spænska
Elisabeth Saguar
- Spænska I, þri. kl. 11:15-12:45
Inriland í aldanna rás 27 st.
Sudha Gunnarsson
Þri. kl 20-22 (10 vikurfrá 14. feb.)
Spánn - saga, listir, menning 27 st.
Júlíus Hjörleifsson
Má. kl. 20-22 (10 vikurfrá 6. feb.)
Fortíð og nútíð í íslenskri list 16 st
ísamvinnuviðListasafnASÍ /
Björn Th. Björnsson TSJT I
Mi. kl. 20-22 (6 vikur frá 22.feb.)
Ættfræði 20 st.
Þorsteinn Jónsson
Fi.kl. 18:45-22:15(4 vikurfrá 9.feb.)
Heímur Múslima 24 st. yjSf |
Dagur Þorleifsson "SiJs
Má.kl.20-22:15 (8vikurfrá6.feb.)
N?1
Þurrblómaskreytingar 4 st.
Gitte Nielsen
Mi. 15. feb. kl. 18-21
Blómaskreytingar 4 st.
Hafdís Sigurðardóttir
Fi. 2. mars kl. 18-21
Innanhússskipulagning 15 st.
Elísabet Ingvarsdóttir
Lau. kl. 9:30-11:45 (5 vikur frá 21. jan.)
Litir og lýsing 10 st.
Elísabet Ingvarsdóttir
Lau. 4. og 11. mars kl. 9:30-11:45 og
mi. 8. mars kl. 19-22
Að hanna eigin arin 12 st.
Vatnar Viðarsson
Þri. og fi. kl 20-22:15 (2 vikur frá 28. feb.)
Villtar jurtir og grasasöfnun 14 st.
Einar Logi Einarsson
Má. 31. maí og 3. júní kl. 19:45-22 og ferð
íslenskar lækningajurtir 6 st.
Anna Rósa Róbertsdóttir
Má. kl. 20-22:15 (2 vikur frá 23. jan.)
Garðaskipulagning 20 st.
Fríða Björg Eðvarðsdóttir
og Kolbrún Oddsdóttir
Lau.kl. 10-13 (5 vikurfrá 25. feb.)
Sumarbústaðalandið 18 st.
Hafsteinn Hafliðason
Fi. kl. 19:30-21:45 (6 vikur frá 2. mars)
Trjáklippingar 6 st.
Jón Hákon Bjarnason
Lau. 4. mars kl. 13-17
Mat-og kryddjurtir 12 st.
Hafsteinn Hafliðason
Mi. kl. 19:30-21:45 (4 vikur frá 5. apr.)
Vorverkin í garðinum 5 st.
Hafsteinn Hafliðason
Lau. 6. maí kl. 13-16:45
Alltsemþúviltvitaum: 3st.
*Japönsk dvergtré - Bonsai / 30. jan.
*Rósir og ræktun þeirra / 6. feb.
*Berjarækt/13. feb.
*Jarðveg, mold og safnhauga / 20. feb.
*Samsetningu lita í garðinum / 27. feb.
*Steinhleðslur og stíga í görðum / 6. mars
*Suðræn brönugrös - Orkídeur/13. mars
*Fjölgun skógarplantna / 20. mars
*Áburðarefnin í garðræktinni / 27. mars
'Grasflatir, gamlar og nýjar / 3. apr.
*Gróðurskála og notkun þeirra /10. apr. |
*Pottaplöntur og meðferð þeirra / 24. apr. |
Hafsteinn Hafliðason
Má. kl. 19:45-22
Myndmótun 32 st.
Sólveig Baldursdóttir
Fi. kl. 19-22 (8 vikur frá 26. jan.)
Leirlist 21 st.
Árdís Olgeirsdóttir og
Olga Sigrún Olgeirsdóttir
Þri.kl. 19-21 (8 vikur frá 28. feb.)
Teikning I 40 st.
ína Salóme Hallgrímsdóttir
Þri. kl. 19-22 (10 vikur frá 24. jan.)
Teikningfrh. 32 st.
Harpa Björnsdóttir
Lau.kl. 13-16 (8 vikurfrá 21. jan.)
Módelteikning 24 st.
Ingiberg Magnússon
Lau. kl. 13:30-15:45 (8 vikur frá 21. jan.)
Undirbúningur fyrir myndlistarnám 40 st.
Ingiberg Magnússon
Lau.kl. 10-13 (lOvikurfrá 21. jan.)
Vatnslitamálun I 32 st.
Harpa Björnsdóttir
Má. kl. 19-22 (8 vikur frá 23. jan.)
Vatnslitamálun frh. 32 st.
Harpa Björnsdóttir
Lau. kl. 9:30-12:30 (8 vikurfrá 21. jan.)
Olíumálun 32 st.
Harpa Björnsdóttir
Fi.kl. 19-22 (8 vikur frá 19. jan.)
Akrýlmálun 32 st.
Harpa Björnsdóttir
Mi. kl. 19-22 (8 vikur frá 18. jan.)
Grafík 32 st. A
Gréta Mjöll Bjarnadóttir
Má. kl. 19-22 (8 vikur frá 23. jan.]
• • • • •
TÓMSTUNDASKÓLINN - SÍMI 588 72 22 - GRENSÁSVEGI 16A • • • •
Kennsla hefst 18. janúar.
Innritun fer fram á skrifstofu skólans
að Grensásvegi 16a, eða í
síma 588 72 22
Þátttökugjald greiðist áður en
námskeið hefst.
Félagsmenn eftirtalinna stéttarfélaga
fá afslátt af námsgjöldum:
Bíliðnafélagið
Félag bókagerðarmanna
Félag blikksmiða
Félag hárgr,- og hárskerasveina
Félag járniðnaöarmanna
Félag starfsfólks í veitingahúsum
Félag tækniteiknara
Iðja, félag verksmiðjufólks
Landssamband ísl. verzlunarmanna
Málarafélag Reykjavíkur
Múrarafélag Reykjavíkur
Rafiðnaðarsamband íslands
Samband íslenskra bankamanna
Samiðn
Starfsmannafélag ríkisstofnana
Starfsmannafélagii) Sókn
Sveinafélag pípulagningamanna
Tannsmiðafélag íslands
Trésmiðafélag Reykjavíkur
Verkakvennafélagið Framsókn
Verkakvennafélagið Framtíðin
Verkamannafélagið Dagsbrún
Verkamannafélagið Hlíf
Verzlunarmannafélag Reykjavíkur
Vélstjórafélag íslands
Þjónustusamband íslands
Sjá einnig í textavarpi
sjónvarpsins
Simi: 588 72 22 / Fax: 581 42 30