Morgunblaðið - 31.03.1988, Blaðsíða 24

Morgunblaðið - 31.03.1988, Blaðsíða 24
24 C MORGUNBLAÐIÐ, FIMMTUDAGUR 31. MARZ 1988 -4-L Skírdags- og páskafermingar Sigríður Másdóttir, Þórsgötu 17. Sigurlína Andrésdóttir, Tómasarhaga 53. Steingrímur Bjarnason, Gunnarsbraut 28. Sæunn Bjarnveig Jónsdóttir, Víðimel 19. Háteigskirkja. Ferming 4. april kl. 14.00. Fermd verða: Ásmundur Rúnar Ivarsson, Miklubraut 66. Auður Ýr Þórðardóttir, Háteigsvegi 18. Bergsteinn Jónsson, Miklubraut 34. Birna Ósk Björnsdóttir, Birkihlíð 38. Bjórn Jakob Björnsson, Háuhlíð 20. Daníel Karl Björnsson, Mávahlíð 43. Einar Guðjónsson, Skipholti 28. Eyjólfur Ingi Ásgeirsson, Bogahlíð 12. Hafdís Ólafsdóttir, Mávahlíð 33. Haukur Hauksson, Grænuhlíð 4. Hildur Rósa Konráðsdóttir, Blönduhlíð 35. Hrönn Garðarsdóttir, Rauðarárstíg 20. Hulda Pálsdóttir, Skaftahlíð 8. Jóhanna Marta Sigurðardóttir, Skaftahlíð 9. Lilja Björk Alfreðsdóttir, Háaleitisbraut 153. Sigríður Guðmundsdóttir, Bólstaðarhlíð 44. Símon Ægir Símonarson, Víðihlíð 30. Þórhildur Kristinsdóttir, Skaftahlíð 27. Kársnesprestakall. Ferming í Kopavogskirkju annan páskadag 4. apríl kl. 10.30. Prestur: Sr. Árni Pálsson. Fermd verða: Aðalheiður Ormarsdóttir, Sunnubraut 32. Bryndís Björnsdóttir Olsen, Ásbraut 19. Helga Sif Guðmundsdóttir, Kársnesbraut 35. Hjördís Guðrún Friðriksdóttir, Helgubraut 3. Hjördís Unnur Másdóttir, Melgerði 6. Hrafnhildur Gunnlaugsdóttir, Kársnesbraut 41. Margrét Hrönn Ægisdóttir, Kópavogsbraut 41. Soffía Jóhannesdóttir, Mánabraut 16. Sólveig Þrúður Þorvaldsdóttir, Hraunbraut 2. Þóra Arnórsdóttir, Hraunbraut 14. Alexander Guðmundsson, Þinghólsbraut 32. Benedikt Ketilsson, Holtagerði 28. Eyjólfur Svanur Kristinsson, Melgerði 39. Friðrik Guðfmnur Matthíasson, Ásbraut 19. Helgi Róbert Þórisson, Holtagerði 20. Ingi Tandri Traustason, Kársnesbraut 13. Njörður Sigurjónsson, Kopavogsbraut 2. Ólafur Þór Þorsteinsson, Ásbraut 13. Páll Árnason, Skjólbraut 18. . Róbert Freyr Kolbeins, Sæbólsbraut 45. Sverrir Björnsson, Hraunbraut 8. Þorsteinn Svanur Ólafsson, Holtagerði 8. Fermingarbörn f Langholts- kirkju 4. apríl kl. 13.30. Fermd verða: Aslaug Hrund Stefánsdóttir, Efstasundi 85. Erla Jóna Sverrisdóttir, Barðavogi 30. Kristín Friðrikka Jónsdóttir, Ljósheimum 11. Lilja Snorradóttir, Nökkvavogi 37. Marit Guðríður Káradóttir, Barðavogi 40. Gunnar Kristinn Þórðarson, Skipasundi 82. Helgi Snær Sigurðsson, Dverghamri 24. Jón Indriðason, Öldugranda 7. Júlíus Steinar Heiðarsson, Skeiðarvogi 33. Logi Þor Laxdal, Kleppsvegi 126. Reynir Logi Ólafsson, Langholtsvegi 81. Sigurður Ólafur Sigurðsson, Laugarnesvegi 94. Sveinn Theodórsson, Nökkvavogi 37. Fermingarbörn sem fe'rmast 4. april 1988 í Laugarneskirkju kl. 10.30. Prestur: Jón D. Hró- bjartsson. Fermd verða: Aino Freyja Jarvelá, Hátúni 41 Ari Hermann Oddsson, Brúnavegi 3. Áslaug Dögg Áskelsdóttir, Laugarnesvegi 77. Ásta Sigmarsdóttir, Laugarnesvegi 96. Ferming i Neskirkju annan páskadag kl. 11.00. Prestur: Sr. Guðmundur Ólafsson. Fermd verða: Agla Karólína Smith, Reynimel 72. Eva Björk Lárusdóttir, Reynimel 46. Fríða Kristinsdóttir, Meistaravöllum 31. Margrét Þóra Sveinsdóttir, Vallarbraut 4. Sara Smart, Kaplaskjólsvegi 5. Soffía Guðrún Gísladóttir, Grenimel 15. Þóra Margrét Guðmundsdóttir, Nesvegi 72. Birgir Ásþórsson Stóragerði 29. Brynjar Már Ottósson, Skeljagranda 1. Guðmundur Brynjar Lúðvíksson, Skeljagranda 1. Hjörtur Bjarnason, Öldugötu 57. Kári Jóhann Halldórsson, Kaplaskjólsvegi 71. Kristinn Jósep Guðnason, Framnesvegi 12. Ólafur Johannes Einarsson, Kaplaskjólsvegi 61. Ferming í Seljakirkju 4. apríl, annan páskadag kl. 14.00. Prest- ur: Sr. Valgeir Astráðsson, Fermd verða: Aðalheiður Erla Bjarnleifsdóttir, Kleifarseli 7. Ágúst Hauksson, Kleifarseli 31. Almar Þór Þorgeirsson, Tunguseli 4. Berglind Jónsdóttir, Stífluseli 6. Birgitta Heiðrún Guðmundsdóttir, Fiskakvísl 4. Telma Halldórsdóttir, Fífuseli 37. Vagn Leví Sigurðsson, Strandaseli 8. Ferming í Seltjarnarneskirkju 4. apríl 1988 kl. 10.30 . Fermd verða: Brynjólfur Bjarnason, Barðarströnd 43. Guðni Helgason, Eiðistorgi 9. Ingibjörg Thorarensen, Unnarbraut 19. Ingvar Julíus Helgason, Nesbala 32. íris Fanney Friðriksdóttir, Eiðistorg 3. Nanna Guðbergsdóttir, Undarbraut 8. Ólafur Jens Sigurðsson, Melabraut 5. ' Ólöf Sigursveinsdóttir, Melabraut 30. Þröstur Reyr Halldórsson, Selbraut 24. Ferming kl. 13.30. Fermd verða: Hrafn Þór Jörgensson, Selbraut 6. Kjartan Gunnsteinsson, Látraströnd 20. Kjartan Þórðarson, Skerjabraut 9. Krístjana Skagfjörð Williams, Bollagörðum 25. Marta María Jónsdóttir, Sólbraut 12. Sigtryggur Ragnar Kristinsson, Nesbala 12. Sigurður Óli Sigurðsson, Melabraut 64. Svana Margrét Davíðsdóttir, Selbraut 76. Þórhildur Ýr Jónsdóttir, Bollagörðum 19. Ásthildur Dóra Þórsdóttir, Kleppsvegi 40.^ Bergsteinn Þór Jonsson, Austurbrún 39. Björn Ægir Norðfjörð, Sporðagrunni 17. Helga Snæbjörnsdóttir, Laugarnesvegi 55. Hrafnhildur Harðardóttir, Laugarnesvegi 112. ívar Einarsson, Sundlaugavegi 9. Magnús Vilhjálmsson Kleppsvegi 44. Ómar A. Ómarsson, Laugarnesvegi 92. Ólafur Már Brynjólfsson, Sundlaugavegi 22. Ólöf Ósk Kjartansdóttir, Rauðalæk 2. Pétur Pétursson, Rauðalæk 5. Sara Guðmundsdóttir, Laugarnesvegi 86. Sigríður Rún Tryggvadóttir, Bugðulæk 5. Sigrún Þorgeirsdóttir Miðtúni 34. Svanhildur Ásta Gunnarsdóttir, Kleppsvegi 66. Sævar Friðrik Ásgrímsson, Brekkulæk 4. Valgeir Ólafsson, Kleppsvegi 68. Þórður Georg Einarsson, Kleppsvegi 38. Gísli Jónsson, Stekkjaseli 1. Guðjón Hlynur Guðmundsson, Bakkaseli 25. Guðmundur Hannes Ketilsson, Þjóttuseli 6. Guðný Hrönn Sigmundsdóttir, Engjaseli 19. Helga Björk Arnardóttir, Grjótaseli 1. Hilmar Björn Jónsson, Engjaseli 33. Hrannar Freyr Harðarson, Teigaseli 5. Hörður Sigþórsson, Hjallaseli 13. Jóhanna Valgeirsdóttir, Klyfjaseli 20. J6n Ottar Ólafsson, Akraseli 14. Jón Ögmundsson, Dalseli 40. Ólafur Björnsson, Rangárseli 2. Rakel Bermann Björnsdóttir, Stífluseli 2. Sigurður Óskar Bárðarson, Birtingakvísl 64. Sigurður Hákon Jensson, Stífluseli 9. Sigurgeir Gíslason, Jóruseli 23. Sigurjón Rðbertsson, Flúðaseli 63. Sigurpáll Hólmar Jóhannesson, Kaidaseli 12. Fermingarbðrn í Mosfells- prestakaUi vorið 1988. Lágafells- kirkja 4. apríl kl. 10.30. Fermd verða: Aðalsteinn Richter, Arkarholti 18. Ásbjörn Jónsson, Byggðarholti 17. Bjarni Þór Eyvindsson, Dalatanga 12. Guðmundur Helgi Sævarsson, Stórateigi 4. Guðrún Björg Elíasdóttir, Arnartanga 24. Hafdís Elva Guðjónsdóttir, Helgalandi 3. Heiðrún Jóna Ingólfsdóttir, Akurholti 2. Helga Dís Sigurðardóttir, Hlíðartúni 9. Helgi Már Gunnarsson Hubner, Arnartanga 10. Hjörtur Gauti Ketilsson, Arnartanga 85. Inga Þórunn Sigurðardóttir, Byggðarholti 2. Ingvar Hreinsson, Dvergholti 5. Ingvar Magnússon, Njarðarholti 4. Jóhanna Hólmfr. Guðmundsdóttir, Stórateigj 6. Sara Ruth Sigurbergsdóttir, Stórateigi 9. Unnar Örn Jónasson, Urðarholti 3. Ömólfur Örnólfsson, Steinum. Örvar Þór Guðmundsson, Reykjabyggð 13. Lágafellskirkja 4. apríl kl. 13.30. Fermd verða: Ágústa Björk Jóhannsdóttir, Helgalandi 7. Berglind Inga Árnadóttir, Arnartanga 45. Bjarki Elías Kristjánsson, Brekkutanga 31. Dýrfinna Vídalín Kristjánsdóttir, Akurholti 3. Elísabet Sigurlaug Gísladóttir, Arnartanga 62. Eyþór Einarsson, Grundartanga 9. Geir Rúnar Birgisson, Arnartanga 34. Halldóra Hálfdánardóttir, Arnartanga 5. Hermann Bjarni Kristjánsson, Birkiteigi 1. Hildur Sigurðardóttir, Hamratúni 4. . Ingibjörg Bjarnþórsdóttir, Stórateigi 20. Jóhanna Guðrún Árnadóttir, Akurholti 16. Jósef Vigfússon Amin, Álmholti 6. Kristian Guttesen, Álmholti 15. Sigrún Marteinsdóttir, Langatanga 2. Sigurður Bernharð Finnsson, Njarðarholti 9. Sigtryggur Jónsson, Brekkulandi 3. Svava Margrét Ásgeirsdóttir, Hamarsteigi 6. Sævar Bjarki Einarsson, Dvergholti 1. Tómas Ulfar Sigurdórsson, Arnartanga 61. Ferming í Garðakirkju 2. i páskum, 4. apríl, kl. 10.30 f.h. Fermd verða: Agnes Björk Elfar, Móaflöt 7. Anna Stella Guðjónsdóttir, Holtsbúð 69. Bryndís Garðarsdóttir, Ásbúð 51. Edda Hrund Halldórsdóttir, Hagaflöt 1. Elísabet María Stefánsdóttir, Lækjarfit 5. Katrín ísfeld Jónsdóttir, Heiðarlundi 1. Kristín Berglind Valdimarsdóttir, Brekkubyggð 55. Lilja Guðrún Jóhannesdóttir, Grenilundi 11. Marý Björk Steingrímsdóttir, Fífumýri 12. Selma Björnsdóttir, Löngufit 36. Sigrún Þorsteinsdóttir, Hrísholti 11. Sigurborg Anna Ólafsdóttir, Ásbúð 74. Snjólaug Birgisdóttir, Ásbúð 84. Ásmundur Sævarsson, Hæðarbyggð 2. Benedikt Haraldsson, Bakkaflðt 8. Eyjólfur Örn Jónsson, Ásbúð 92. Guðbjörn Þór Sigurðsson, Hrísmóum 1. Guðmundur Theódór Jónsson, Hegranesi 24. Ingólfur Jónsson, Haukanesi 21. ívar Ragnarsson, Mávanesi 22. Jón Örn Arnarsson, Ásbúð 82. Lúðvík Jónasson, Ægisgrund 14. Óskar Guðjónsson, Reynilundi 8. Rúnar Páll Sigmundsson, Ægisgrund 15. Snæbjörn Þór Stefánsson, Heiðarlundi 7. Tryggvi Örn Valsson, Hörgatúni 3. Örnólfur Elfar, Móaflöt 7. Ferming í Garðakirkju 4. apríl kl. 2 e.h. (2. í páskum). Fermd verða: Andrea Róbertsdóttir, Löngumýri 1.
Blaðsíða 1
Blaðsíða 2
Blaðsíða 3
Blaðsíða 4
Blaðsíða 5
Blaðsíða 6
Blaðsíða 7
Blaðsíða 8
Blaðsíða 9
Blaðsíða 10
Blaðsíða 11
Blaðsíða 12
Blaðsíða 13
Blaðsíða 14
Blaðsíða 15
Blaðsíða 16
Blaðsíða 17
Blaðsíða 18
Blaðsíða 19
Blaðsíða 20
Blaðsíða 21
Blaðsíða 22
Blaðsíða 23
Blaðsíða 24
Blaðsíða 25
Blaðsíða 26
Blaðsíða 27
Blaðsíða 28
Blaðsíða 29
Blaðsíða 30
Blaðsíða 31
Blaðsíða 32
Blaðsíða 33
Blaðsíða 34
Blaðsíða 35
Blaðsíða 36
Blaðsíða 37
Blaðsíða 38
Blaðsíða 39
Blaðsíða 40
Blaðsíða 41
Blaðsíða 42
Blaðsíða 43
Blaðsíða 44
Blaðsíða 45
Blaðsíða 46
Blaðsíða 47
Blaðsíða 48
Blaðsíða 49
Blaðsíða 50
Blaðsíða 51
Blaðsíða 52
Blaðsíða 53
Blaðsíða 54
Blaðsíða 55
Blaðsíða 56
Blaðsíða 57
Blaðsíða 58
Blaðsíða 59
Blaðsíða 60
Blaðsíða 61
Blaðsíða 62
Blaðsíða 63
Blaðsíða 64

x

Morgunblaðið

Beinir tenglar

Ef þú vilt tengja á þennan titil, vinsamlegast notaðu þessa tengla:

Tengja á þennan titil: Morgunblaðið
https://timarit.is/publication/58

Tengja á þetta tölublað:

Tengja á þessa síðu:

Tengja á þessa grein:

Vinsamlegast ekki tengja beint á myndir eða PDF skjöl á Tímarit.is þar sem slíkar slóðir geta breyst án fyrirvara. Notið slóðirnar hér fyrir ofan til að tengja á vefinn.