Fréttablaðið - 22.09.2005, Blaðsíða 85
FIMMTUDAGUR 22. september 2005 49
ERLENDAR STÖÐVAR
BYLGJAN FM 98,9
RÁS 1 FM 92,4/93,5 RÁS 2 FM 90,1/99,9
ÚTVARP SAGA FM 99,4 AÐRAR STÖÐVAR
12.03 Hádegisútvarp 12.20 Fréttir 12.57 Dánarfr.
og augl. 13.00 Síld um allan sjó 14.03 Útvarps-
sagan 14.30 Hugað að hönnun 15.03 Góður,
betri, bestur 16.00 Fréttir 16.13 Hlaupanótan
17.00 Fréttir 17.03 Víðsjá 18.00 Fréttir 18.25
Spegillinn 19.00 Vitinn 19.27 Sinfóníutónleikar
21.55 Orð kvöldsins 22.00 Fréttir 22.10 Veður
22.15 Kvöldsagan 23.00 Hlaupanótan
00.00 Fréttir 0.10 Útvarpað á samtengdum rásum
5.00 Reykjavík Síðdegis. 7.00 Ísland Í Bítið
9.00 Ívar Guðmundsson
12.00 Hádegisfréttir 12.20 Óskalagahádegi
Bylgjunnar 13.00 Bjarni Arason 16.00 Reykja-
vík Síðdegis
18.30 Kvöldfréttir og Ísland Í Dag. 19.30 Bragi
Guðmundsson - Með Ástarkveðju
12.03 Hádegisútvarp 12.20 Hádegisfréttir
12.45 Poppland 16.00 Fréttir 16.10 Dægur-
málaútvarp Rásar 2 18.00 Kvöldfréttir 18.24
Auglýsingar 18.25 Spegillinn
19.00 Sjónvarpsfréttir og Kastljósið 20.00
Ungmennafélagið 21.00 Konsert
22.00 Fréttir 22.10 Popp og ról 0.00 Fréttir
FM 95,7 Effemm / Zúúber tónlistarstöðin
FM 102,2 Útvarp Latibær / Fjölskyldu útvarp
FM 102,9 Lindin / Kristilegt efni
FM 96,7 Létt / Tónlist og afþreying
FM 105,5 Útvarp Boðun / Kristilegt efni
FM 89,5 Kiss / Nýja bítið í bænum
FM 88,5 XA-Radíó / 12 spora efni
FM 91,9 XFM / Tónlist og afþreying
FM 104,5 Radíó Reykjavík / Tónlist og afþreying
6.05 Árla dags 6.45 Veður 7.00 Fréttir 7.30 Morg-
unvakt 9.00 Fréttir 9.05 Laufsk. 9.40 Sumarsnakk
9.50 Leikf 10.00 Fréttir 10.13 Vísnakvöld á liðinni
öld 11.00 Fréttir 11.03 Samfélagið í nærm.
TALSTÖÐIN FM 90,9
13.01 Hrafnaþing 14.03 Royal búningur 15.03
Allt og sumt 17.59 Á kassanum. Illugi Jökuls-
son. 18.30 Fréttir Stöðvar 2 19.00 Ísland í
dag 19.30 Úrval úr Morgunútvarpi e.
20.00 Margrætt e. 21.00 Morgunstund e. 22.00
Á kassanum e. 22.30 Hádegisútvarpið e. 23.00
Úrval úr Allt & sumt e. 0.00 Hrafnaþing Ingva
Hrafns e.
1.00 Royal búningur e. 2.00 Margrætt e.
7.00 Fréttir 7.03 Morgunútvarpið 9.03
Margrætt með Ragnheiði Gyðu Jónsdóttur.
10.03 Morgunstund með Sigurði G.
Tómassyni. 12.15 Hádegisútvarpið
0.10-6.00 Næturtónar 1.00 Fréttir 1.03 Veður
2.00 Fréttir 4.30 Veður 5.00 Fréttir 6.00 Fréttir
6.05 Einn og hálfur 7.30 Morgunvaktin 8.30
Einn og hálfur 10.00 Fréttir 10.03 Brot úr degi
8.00 Arnþrúður Karlsdóttir 10.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 11.00 Bláhornið 12.25 Meinhornið
14.00 Kjartan Gunnar Kjartansson
15.00 Hildur Helga 17.00 Gústaf Nielsson
18.00 Meinhornið 19.00 Bláhornið 20.00 Arn-
þrúður Karlsdóttir 22.00 Rósa Ingólfsdóttir
23.00 Kjartan G. Kjartansson 0.00 Hildur
Helga 2.00 Gústaf Nielsson 3.00 Rósa Ingólfs-
dóttir 4.00 Kjartan G. Kjartansson 5.00 Arn-
þrúður Karlsdóttir
Í fyrsta þætti Leitarinnar eru umsækj-
endur í Íslenska piparsveininn kynntir
til leiks. Hvaðan koma umsækjendur
og hvaða kosti hafa þeir? Hvernig líta
draumamaðurinn og draumastúlkan
út og hvaða kostum þurfa þau að
vera gædd? Af þeim fjölda sem sótti
um að verða Piparsveinn Íslands hafa
fjórir verið valdir til úrslita og er einn
kynntur nánar í hverjum þætti. Leitin
gerist mikið til á bak við tjöldin og
fjallar um undirbúning þáttanna um
Íslenska piparsveininn, sem hefja
göngu sína 20. október.
VIÐ MÆLUM MEÐ...
Skjár einn kl.20.00
»
Leitin að íslenska bachelornum
SKY NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
CNN INTERNATIONAL
Fréttir allan sólarhringinn.
FOX NEWS
Fréttir allan sólarhringinn.
EUROSPORT
11.00 Cycling: Road World Champion Madrid Spain 15.30 FIA
World Touring Car Champion By LG: FIA WTCC Mag 16.00 Rally:
World Champion Great Britain 17.00Freestyle Motocross: X-fighters
Madrid Arena Spain 18.30 Boxing: to be announced 20.30 Football:
FIFA Under-17 World Champion Peru 22.15 Fight Sport: Shooto
BBC PRIME
12.00 Ballykissangel 13.00 Teletubbies 13.25 Tweenies 13.45
Fimbles 14.05 Tikkabilla 14.35 Rule the School 15.00 Location,
Location, Location 15.30 Ready Steady Cook 16.15 The Weakest
Link 17.00 Doctors 17.30 EastEnders 18.00 One Foot in the Grave
18.30 2 point 4 Children 19.00 Edge of Darkness 20.00 The Dob-
sons of Duncraig 20.30 Strictly Come Dancing 21.30 Grumpy Old
Men 22.00 Mersey Beat 23.00 Kingdom of the Ice Bear 0.00 Wild
New World 1.00 The Mark Steel Lectures 1.30 Lab Rats
NATIONAL GEOGRAPHIC
12.00Tarantula! 12.30A Lioness's Tale 13.00When Expeditions Go
Wrong: Rampaging River 14.00 Megacities: Sao Paulo 15.00
Megacities: Las Vegas 16.00 Battlefront: Battle of Midway 16.30
Battlefront: Battle of Stalingrad 17.00 Storm Stories: Without Warn-
ing 17.30 Storm Stories: Too Far from Shelter 18.00 Kalahari
Supercats 19.00 When Expeditions Go Wrong: Family Adrift 20.00
Deep Jungle: New Frontiers 21.00 Deep Jungle: Monsters of the
Forest 22.00 Deep Jungle: the Beast Within 23.00 Deep Jungle:
New Frontiers 0.00 Deep Jungle: Monsters of the Forest
ANIMAL PLANET
12.00 From Cradle to Grave 13.00 Shark Tracker 14.00 Animal
Precinct 15.00Pet Rescue 15.30Wildlife SOS 16.00Amazing Animal
Videos 16.30 Big Cat Diary 17.00 Meerkat Manor 17.30 Animals A-Z
18.00 Killing for a Living 19.00 The Lost Elephants of Timbuktu 20.00
Mad Mike and Mark 21.00 Animal Cops Detroit 22.00 Meerkat
Manor 22.30 Animals A-Z 23.00 Pet Rescue 23.30 Wildlife SOS 0.00
The Lost Elephants of Timbuktu 1.00 Killing for a Living
DISCOVERY
12.00 Rex Hunt Fishing Adventures 12.30 Jungle Hooks 13.00
Ultimates 14.00 Extreme Machines 15.00 Junkyard Mega-Wars
16.00 Wheeler Dealers 16.30 Wheeler Dealers 17.00 American
Chopper 18.00 Mythbusters 19.00 Guilty Or Innocent? 20.00 FBI
Files 21.00 Deadly Women 22.00 Mythbusters 23.00 Forensic Det-
ectives 0.00 Tanks
MTV
13.00 Pimp My Ride 13.30 Wishlist 14.00 TRL 15.00 Dismissed
15.30 Just See MTV 16.30 MTV:new 17.00 The Base Chart 18.00
Pimp My Ride 18.30 Punk'd 19.00 Wonder Showzen 19.30 The
Osbournes 20.00 Top 10 at Ten 21.00 Switched On MTV 22.00
Superock 23.00 Just See MTV
VH1
12.00 VH1 Hits 15.00 So 80s 16.00 VH1 Viewer's Jukebox 17.00
Black In The 80s 18.00 Black In The 80s 19.00 Black In The 80s
20.00 Black In The 80s 21.00 VH1 Rocks 21.30 Flipside 22.00 Top
5 22.30 Bands Reunited 23.30 Bands Reunited 0.30 VH1 Hits
CLUB
12.10 Weddings 12.35 Awesome Interiors 13.00 Crimes of Fashion
13.30 Hollywood One on One 14.00 G-Girls 14.25 City Hospital
15.10 The Roseanne Show 16.00 Yoga Zone 16.25 The Method
16.50 Weddings 17.15 Weddings 17.40 G-Girls 18.05 Crimes of
Fashion 18.30 Hollywood One on One 19.00 Girls Behaving Badly
19.25 The Villa 20.15 Sextacy 21.10 Sex and the Settee 21.35 My
Messy Bedroom 22.00 Men on Women 22.30 Women Talk 23.00
Entertaining With James 23.30 A Taste of Barbados 23.55 Come!
See! Buy! 0.25 G-Girls 0.50 Vegging Out 1.15 Backyard Pleasures
1.45 Hollywood One on One
CARTOON NETWORK
12.00Dexter's Laboratory 12.30Ed, Edd n Eddy 13.00Codename:
Kids Next Door 13.30 The Powerpuff Girls 14.00 Sabrina, The Ani-
mated Series 14.30 Atomic Betty 15.00 Teenage Mutant Ninja Turt-
les 15.30 B-Daman 16.00 Codename: Kids Next Door 16.30 Fost-
er's Home for Imaginary Friends 17.00 Duck Dodgers in the 24 1/2
Century 17.30 Charlie Brown Specials 18.00 What's New Scooby-
Doo? 18.30 Tom and Jerry 19.00 The Flintstones 19.30 Looney
Tunes 20.00 Dastardly & Muttley in Their Flying Machines 20.30
Scooby-Doo 21.00 Tom and Jerry 22.00 Dexter's Laboratory 22.30
The Powerpuff Girls 23.00 Johnny Bravo 23.30 Ed, Edd n Eddy
0.00 Skipper & Skeeto 1.00 Spaced Out 1.30 Spaced Out
JETIX
12.20 Goosebumps 12.50 Black Hole High 13.15 Spider-Man
13.40 Moville Mysteries 14.05 Digimon II 14.30 Totally Spies 15.00
W.I.T.C.H. 15.30 Sonic X
MGM
12.00 Till There Was You 13.30 Alias Jesse James 15.00 Thieves
Like Us 17.00 Double Standard 18.40 Take My Daughters, Please
20.15 Goodbye Supermom 21.50 Where's Poppa? 23.15 Board
Heads 0.45 Teenage Bonnie & Klepto Clyde
TCM
19.00 TCM – 100 Years of the Western – Rediscovered 19.20
Welcome to Hard Times 21.00 Billy the Kid 22.35 The Password Is
Courage 0.30 The Prodigal
HALLMARK
12.45 Christy: Choices of the Heart 14.15 Family Plan 16.00 Just
Cause 16.45 The Sandy Bottom Orchestra 18.30 Early Edition
19.15 While I Was Gone 20.45 Fidel 22.30 Early Edition 23.15
Nowhere to Land 0.45 While I Was Gone
BBC FOOD
12.00 Jamie Oliver's Pukka Tukka 12.30 Food and Drink 13.00
Gondola On the Murray 13.30 Grigson 14.00 Can't Cook Won't
Cook 14.30 Galley Slaves 15.00 Nigella Bites 15.30 Ready Steady
Cook 16.00 The Rankin Challenge 16.30 The Hi Lo Club 17.00
Beauty and the Feast 17.30 Ever Wondered About Food 18.00
Secret Recipes 18.30 A Cook's Tour 19.00 Beyond River Cottage
19.30 United States of Reza 20.00 Off the Menu 20.30 Deck Dates
21.00 Douglas Chew Cooks Asia 21.30 Ready Steady Cook
DR1
12.30 Hvad er det værd? 13.00 TV Avisen med vejret 13.20 Koste
hvad det vil 13.50 Nyheder på tegnsprog 14.00 Liga DK 14.30 Un-
gefair 15.00 Kim Possible 15.20 Ulykkeskatten 15.30 Julie 16.00
Mini-GO! 16.30 TV Avisen med Sport og Vejret 17.00 Dagens Dan-
mark 17.30 Lægens bord 18.00 Schackenborg – Godset i
Grænselandet 18.30 DR-Derude med S¢ren Ryge Petersen 19.00
TV Avisen 19.25 Penge 19.50 SportNyt 20.00 Blind Justice 20.40
Det Vildeste Westen 20.55 Negermagasinet i USA 21.25 Drabsaf-
delingen 22.15 Jeg kommer hjem til jul 23.35 Liga DK
SV1
13.05 Forsytesagan 14.00 Rapport 14.10 Gomorron Sverige 15.00
Plus 15.30 Utlandsfinländares berättelser 16.00 BoliBompa 16.01
Piggley Winks äventyr 16.25 Pingu 16.30 Mobilen 16.45 Lilla Aktu-
ellt 17.00 Måste dansa 17.30 Rapport 18.00 Landgång 18.30 Din
släktsaga 19.00 Vår käre Elvis 19.50 Det man lovar 20.00 Bara ett
barn 20.45 Drömmarnas tid 21.30 Rapport 21.40 Kulturnyheterna
21.50 Kommissionen 22.35 Sändning från SVT24
Undirbúningur fyrir
Íslenska piparsveininn
Fjórir mögulegir piparsveinar
hafa verið valdir