Dagblaðið Vísir - DV - 02.05.1989, Síða 22
22
ÞRIÐJUDAGUR 2. MAÍ 1989.
ÍBR _______________________ KRR
REYKJAVÍKURMÓT
MEISTARAFLOKKUR KARLA
í kvöld
kl. 20.30
7.-8. sæti
ÞRÓTTUR - ÁRMANN
Á GERVIGRASINU í LAUGARDAG
NÝR UMBOÐSMAÐUR
Á Eskifirði frá 1. maí
BJÖRG SIGURÐARDÓTTIR
STRANDGÖTU 3B - SÍMI 97-61366
FYRIRLESTUR
I>V
Iþróttir
• Helga Bergmann, Reykjavík, og Sigurrós Karlsdóttir, Akureyri, sigurvegarar í tviliðaleik kvenna i borðtennis.
í Bústaðakirkju föstu-
daginn 5. maí kl. 20.30.
JOSEPH P. PIRRO VELT-
IR UPP SPURNINGUN-
UM:
The realapse syndrome;
are today's rehab pro-
grams complicating
recovery?
eða
Hvert stefnir áfengis-
meðíerðin í dag?
Stuðla meðferðarstofn-
anirnar ómeðvitað að sí-
komu skjólstæðinga
sinna?
ALLIR VELKOMNIR MEÐAN HÚSRÚM LEYFIR
Art.: 1000-1008-1009
Við seljum gúmmístígvél í öllum stærðum.
Hvergi hagstæðara verð. Og gæðin eru viðurkennd.
HAGKAUP
Islandsmót fatlaðra tnnanhúss:
5 heimsmet sett
íslandsmót fatlaðra innanhús var
haldið í Seljaskóla og Sundhöll
Reykjavíkur 14.-16. apríl. Keppendur
voru 165 frá 15 félögum
Ólafur Eiríksson, ÍFR, setti þrjú
heimsmet, í 100 m skriðsundi á
1:03,30 m, 100 m baksundi á 1:16,85 m
og í 200 m fjórsundi á 2:41,72 m. Krist-
ín Rós Hákonardóttir, ÍFR, setti
heimsmet í 100 m bringusundi á
1:45,62 m og Geir Sverrisson, Njarð-
vík, setti heimsmet í 200 m fjórsundi
á 2:41,12 m.
Keppt var um bikara sem Kiwanis-
klúbburinn Esja gaf og hlutu þessir
afreksverðlaun í sundi samkvæmt
stigaútreikningi:
Hreyfihamlaðir: Geir Sverrisson,
UMFN, hlaut 504 stig fyrir 100 m
bringusund sem hann synti á 1:17,49
m.
Blindir og sjónskertir: Halldór
Guðbergsson, ÍFR, hlaut 385 stig fyr-
ir 100 m bringusund sem hann synti
á 1:24,76 m.
Þroskaheftir: Sigrún Hrafnsdóttir,
Ösp, hlaut 414 stig fyrir 100 m bringu-
sund sem hún synti á 1:31,64 m.
Sett voru fjórtán Íslandsiílet í sundi
og urðu önnur helstu úrslit þessi:
100 m bringusund kvenna:
Sigurrós Karlsd., RS 3, ÍFA, 2:34,26 m.
100 m skriðsund kvenna, fl. C:
1. riðill:
Ólöf E. Gunnarsd., Ösp, 1:45,01 m.
Katrín Sigurðard., ÍFS, 1:59,19 m.
2. riðill:
Sigrún H. Hrafnsd., Ösp, 1:17,68 m.
Guðrún Ólafsd., Ösp, 1:41,90 m.
50 m skriðsund kvenna, fl. C:
Sóley Traustad., Gáska, 1:29,09 m.
Guðrún Tómasd., Gný, 1:44,21 m.
100 m skriðsund kvenna, fl. B2:
Rut Sverrisd., ÍFA, 1:29,00 m, íslm.
Karen Friðriksd., ÍFS, 2:14,34 m.
100 m skriðsund karla, fl. RS 4 og 5:
Geir Sverriss., RS5, UMFN, 1:03,30 m.
Örn B. Hrafnss., RS5, ÍFR, 1:34,26 m.
Snorri Karlss., RS4, IFR, 2:31,54 m.
100 m skriðsund karla, fl. B1 og B2:
Birkir R. Gunnarss., Bl, ÍFR,
1:41,67 m. íslm.
Halld. Guðbergss., B2, ÍFR, 1:03,30 m.
Gunn. Gunnarss., B2, ÍFR, 1:15,41 m.
100 m skriösund karla, fl. C:
1. riðill:
Gunnar Þ. Gunnarss., ÍFS, 1:09,24 m.
Hrafn Logas., Ösp, 1:15,41 m.
2. riðill:
Ólafur Ólafss., Ösp, 1:40,11 m.
Rúnar Þ. Birgiss., IFS, 1:53,69 m.
50 m skriðsund, karla, fl. C:
1. riðill:
Bergur Guðmundss., Gáska, 50,57 m.
Ármann Eggertss., Gný, 53,13 m.
2. riðill:
Halldór Pálmas., Gáska, 1.08,63 m.
Gísli Guðmundss., Gáska, 1:25,51 m.
50 m baksund kvenna, fl. RS 2:
Ásdís Úlfarsd., ÍFR, 1:18,00 m.
Sigrún Pétursd., ÍFR, 1:25,51 m.
100 m baksund kvenna, fl. RS 3 og 4:
Kristín R. Hákonard., RS4, ÍFR,
1:36,37 m.
Sóley. Axelsd., RS3, ÍFR, 2:43,95 m.
Elísabet Sigmarsd., RS4, ÍFR,
3:21,95 m.
100 m baksund kvenna, opinn fl.:
Sigrún H. Hrafnsd., C, Ösp, 1:31,98 m.
Guðrún Ólafsd., C, Ösp, 1:35,60 m.
Karen Friðriksd., C, Ösp, 2:36,56 m.
Helga Bergmann, RS5, ÍFR, 3:40,04 m.
100 m baksund karla, fl. RS 5:
Geir Sverriss., UMFN, 1:26,22 m.
Örn B. Hrafnss., ÍFR, 2:01,95 m.
100 m baksund karla, fl. RS 5:
Snorri Karlss., ÍFR, 2:04,79 m.
100 m baksund karla, fl. B:
Birkir R. Gunnarss., Bl, ÍFR,
1:04,79 m, íslm.
Halldór Guðbergss., B2, ÍFR,
1:27,58 m.
Gunnar V. Gunnarss., B2, ÍFR,
1:34,35 m.
100 m baksund karla, fl. C:
Gunnar Þ. Gunnarss., ÍFS, 1:29,81 m.
Hrafn Logas., Ösp, 1:41,25 m.
50 m baksund karla, opinn fl.:
Ármann Eggertss., C, Gnýr 1:17,25 m.
Jón H. Jónss., RSl, IFR, 1:34,29 m.
100 m flugsund kvenna, opinn fl.:
Rut Sverrisd., B2, ÍFA,
1:43,69 m. íslm.
100 m flugsund karla, opinn fl.:
Ólafur Eiríkss., RS5, ÍFR,
1:13,86 m, íslm.
Gunnar Þ. Gunnarss., C, ÍFS,
1:16,58 m, íslm.
100 m flugsund karla, fl. B:
Halldór Guðbergss., ÍFR,
1:19,43 m. íslm.
Gunnar V. Gunnarss., ÍFS, 1:38,53 m.
50 m skriðsund kvenna, fl. RS 2:
Sigrún Pétursd., ÍFR, 1:14,19 m.
Ásdís Úlfarsd., IFR, 1:36,27 m.
100 m skriðsund kvenna, fl. RS 3-5:
Kristin R. Hákonard., RS4, ÍFR,
1:42,09 m. íslm.
Sóley Axelsd., RS3, ÍFR, 1:54,06 m.
Elísbet Sigmarsd., 2:36,46 m.
100 m bringusund kvenna, fl. C:
1. riðill:
Katrín Sigurðard., ÍFS, 2:24,83 m.
Steinunn Ó. Indriðad., ÍFS, 2:42,31 m.
2. riðill:
Guðrún Ólafsd., Ösp, 1:53,29 m.
Ólöf E. Gunnarsd., Ösp, 2:05,24 m.
3. riðill:
Sigrún H. Hrafnsd., Ösp, 1:31,64 m.
Bára B. Erlingsd., Ösp, 1:41,27 m.
50 m bringusund kvenna, fl. C:
Sóley Traustad., Gáska, 1:30,39 m.
Helga Alfreðsd., Gný, 2:00,83 m.
100 m bringusund kvenna, fl. B:
Rut Sverrisd., B2, ÍFA, 1:48,44 m.
Karen Friöriksd., B2, ÍFS, 2:13,87 m.
100 m bringusund karia, fl. RS 4 og 5:
Geir Sverriss., RS5, UMFN, 1:17,49 m.
Ólafur Eiríkss., RS5, ÍFR, 1:28,93 m.
50 m bringusund kvenna, fl. RS 2:
Ásdís Úlfarsd., ÍFR, 1:31,43 m.
Sigrún Pétursd., ÍFR, 1:57,94 m.
100 m bringusund karla, fl. B:
Halldór Guðbergss., B2, ÍFR,
1:24,76 m. íslm.
Gunnar V. Gunnarss., B2, ÍFS,
1:37,79 m.
Birkir R. Gunnarss., Bl, ÍFR,
1:45,62 m. íslm.
100 m bringusund karia, fl. C:
Hrafn Logas., Ösp, 1:30,69 m. ísl.m. .
Gunnar Þ. Gunnarss., ÍFS, 1:31,64 m.
50 m bringusund karia, fl. C:
1. riöill:
Hafþór Snorras., ÍFS, 1:14,56 m.
Gísli Guðmundss., Gáska, 1:23,63 m.
2. riðill:
Halldór Pálmas., Gáska, 56,67 m.
Ólafur Þormar, Gáska, 58,65 m.
200 m fjórsund kvenna, opinn f!.:
Sigrún H. Hrafnsd., C, Ösp,
3:16,33 m. íslm.
Bára B. Erlingsd., C, Ösp, 3:33,90 m.
Rut Sverrisd., B2 ÍFA, 3:44,56 m. íslm.
Guðrún Ólafsd., C Ösp, 3:48,96 m.
100 m fjórsund karla, fl. C:
Gunnar Þ. Gunnarss., ÍFS, 1:20,45 m.
Hrafn Logas., Ösp, 1:28,09 m.
Boccia: ^
Í boccia var keppt í einstaklingskeppni
og sveitakeppni. Helstu úrslit urðu:
Einstaklingskeppni:
1. deild:
1. Haukur Gunnarsson, ÍFR
2. Björn Magnússon, ÍFA
2. deild:
1. Ólafur Ólafsson, Ösp
2. Þór Jóhannsson, Snerpu
3. deild:
1. Örn Hákonarson, Eik
2. Tryggvi Gunnarsson, ÍFA
4. deild:
1. Kristófer Ástvaldsson, Viljanum
2. Gunnar Þorsteinsson, Snerpu
U-fl.:
1. Helga Bergmann, ÍFR
2. Stefán Thorarensen, ÍFA
Sveitakeppni:
1. deild:
1. A sveit ÍFR: Hjalti Eiðsson, Haukur
Gunnarsson og Jóna Jónsdóttir
2. A sveit ÍFA
2. deild:
1. D sveit ÍFR: ívar Guðmundsson,
Sigrún Bessadóttir og Ólafur Ólafsson
2. B sveit ÍFÍ
U-fl.:
1, A sveit ÍFR: Helga Bergmann, Þór-
dís Rögnvaldsdóttir og Kristín Jóns-
dóttir
2. A sveit ÍFA
Borðtennis:
í borðtennis var keppt í einliðaleik og
tvíliðaleik og urðu helstu úrslit þessi:
Einliðaleikur:
Þroskaheftir karlar:
1. Jón G. Hafsteinsson, Ösp
2. Haukur Stefánsson, Ösp
Þroskaheftar konur:
]. Lilja Ágústsdóttir, Ösp
2. Hildigunnur Sigurðardóttir, Ösp
Hreyfihamlaðir karlar, standandi fl.:
1. Ólafur Eiríksson, ÍFR
2. Elvar Thorarensen, ÍFA
Hreyfihamlaðir karlar, sitjandi fl.:
1. Örn Ómarsson, ÍFR
2. Viðar Árnason, ÍFR
Hreyfihamlaöar konur:
1. Elsa Stefánsdóttir, ÍFR
2. Sigurrós Karlsdóttir, ÍFR
Opinn fl. karla:
1. Elvar Thorarensen, ÍFA
2. Jón G. Hafsteinsson, Ösp
Opinn fl. kvenna:
1. Elsa Stefánsdóttir, ÍFR
2. Sigurrós Karlsdóttir, IFA
Tvíiiðaleikur karla:
1. Jón G. Hafstéinsson, Ösp
Haukur Stefánsson, Ösp
2. Stefán Thorarensen, ÍFA
Elvar Thorarensen, IFA
Tvíliðaleikur kvenna:
1. Sigurrós Karisdóttir, ÍFA
Helga Bergmann, ÍFR
2. Hildigunnur Sigurðardóttir, Ösp
Lilja Ágústsdóttir, Ösp
Lyftingar:
1. Arnar Klemenss., Viljanum, 80 kg
68,8 stig
2. Reynir Sveinsson, ÍFR, 70 kg
63,7 stig
-SÞ